• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype 2.1.4 Split screen with Gravity keyboard - Bàn phím qwerty giao diện đẹp!

Mr_Kjrby

Mà có cái skin màu cho swype 2.x mà cài lần nào cũng bị lỗi +_+ có ai cài đươc cái đó không? Mình bật open4all và install server rồi mà ko được

boy_online01

cái show chữ ấy có tác dụng hay lắm đấy bạn à.nó làm ra không phải để tốn diện tích đâu.
Có thêm chức năng ẩn cái ý đi cũng đc, tại mình thấy nó vướng víu.
Mà có cái skin màu cho swype 2.x mà cài lần nào cũng bị lỗi +_+ có ai cài đươc cái đó không? Mình bật open4all và install server rồi mà ko được
Bác có cái skin tiếng Việt nào ko share em phát. Thi xong rồi ngồi ngâm cứu cái này tí.

Radium

Moderator
cái này xài ngon, giao diện lại đẹp. thanks bác nhiều nhé! mà có ai mod tiếng việt chưa nhỉ?

boy_online01

SWYPE 2.01(4426) MOD MEEGO KEYBOARD

DOWNLOAD

minhhoboi

Báo cáo là mình sài con i8910 cổ xưa, cài vào rồi không thấy gì hết.

Mình đang sài bản HX 11-7 không biết có tương thích không.Ban nào sào i8901 cài rồi, thì hướng dẩn giúp mình cái.

Bản này có dạng file skins không mấy bạn!

phucdt3

Cả 2 skin đều thật đẹp mỗi tội không có tiếng việt. Ai mod sang tiếng việt được thì mát mẻ quá! =))
chán, chờ đợi bản náy có tiếng việt vậy!