• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype for Symbia v1.00(164813) S60v5 - Hỗ trợ tiếng việt [18/01/11]

anhtuana12

Swype for Symbian v1.00(16481) - Hỗ trợ tiếng việt [18/01/2011]

Swype cho S60 5 th Edition cũng như Symbian ^ 3 là cả hai có sẵn trong các cửa hàng Ovi bây giờ. Cảm ơn các bạn cho ý kiến phản hồi khác nhau mà bạn đã cung cấp trong quá trình của các chương trình thử nghiệm. Bạn đã là vô giá trong việc giúp đỡ để kiểm tra các ứng dụng và xác định vị trí những người khó tìm thấy lỗi và các vấn đề khả năng sử dụng.

Đó không phải là để nói rằng giai đoạn beta là hoàn toàn hơn. Các từ điển ngôn ngữ vẫn đang trong bản beta, mặc dù họ đang tiến gần hơn để phát hành. Trong vài ngày tới sẽ có bản cập nhật cho các ngôn ngữ hiện tại với những cải tiến khác nhau. Nhiều người trong số đó là gần với bản phát hành. Khi nhiều người trong số họ được phát hành, các ngôn ngữ khác sẽ bắt đầu xuất hiện, như là tốt.

Ngoài ra, hiện nay có một phiên bản beta của Swype cho Symbian ^ 3 điện thoại. Phiên bản này là không tương thích với các phát hành từ điển ngôn ngữ-trước đây , vì vậy bạn sẽ cần phải cẩn thận không để cài đặt phiên bản này là bạn đang phụ thuộc vào một trong các từ điển ngôn ngữ chưa được cập nhật, được nêu ra. Thời gian trôi đi, các từ điển ngôn ngữ sẽ được cập nhật để tương thích với cả phiên bản cũ và mới của Swype, do đó, chơ.

Có gì mới trong ngôn ngữ Swype
Bạn có thể tìm thấy các từ điển ngôn ngữ thêm cho Swype bên phải trang tải về theo liên kết cho các ứng dụng chính. Đây là ngoài các ngôn ngữ mà đã được bao gồm trong các ứng dụng Swype chính. Bạn wil cần ứng dụng Swype chính cài đặt trước khi bạn có thể cài đặt một từ điển ngôn ngữ. ngôn ngữ khác sẽ được thêm khi chúng trở nên có sẵn.

Khả năng tương thích và yêu cầu hệ thống

Swype cho Symbian đã được thử nghiệm với màn hình cảm ứng Nokia điện thoại sau đây (cho cụ thể chi tiết điện thoại, xem Thông tin thêm tab ) :

Nokia 5800
Nokia 5230
Nokia X6 (không có mini-qwerty chân dung cho firmware v21.0.004 và sau đó - xem FAQ )
Nokia N97
Nokia N97mini
C6-00
N8-00
C7-00

Cài đặt

Bạn có thể cài đặt Swype qua Nokia PC Suite hoặc thẻ SD. Bạn sẽ được nhắc nhở để khởi động lại thiết bị của bạn sau cài đặt. Swype sẽ không hoạt động tốt cho đến khi các phương thức nhập liệu là đúng cách nạp lại thông qua khởi động lại. Nếu bạn đang nâng cấp, xin vui lòng gỡ bỏ phiên bản cũ hoàn toàn và khởi động lại trước khi thử cài đặt các bản Beta.

Cài đặt : For S60V5 http://store.ovi.com/content/58438
http://www.mediafire.com/?0tzsrbke96cyszk
For S^3 : http://www.mediafire.com/download.php?xnffb5h6drk7w3s
Ngôn ngữ Việt : http://www.mediafire.com/?4st8if54nxhcjv1

Grindelwald

có bác biết cách add symbol thế này ko,nếu có ai biết chỉ em cái nha:
(

sr bác chủ thớt nha...em hơi lạc đề vì cũng chưa biết nên hỏi ai cảX_X

joekwan

Hướng dẫn cách sữ dụng đi bạn. Đừng dịch máy móc như vậy. Tớ dùng 5530 cài vào không biết dùng thế nào.

anhtuana12

Hướng dẫn cách sữ dụng đi bạn. Đừng dịch máy móc như vậy. Tớ dùng 5530 cài vào không biết dùng thế nào.
cài vào máy bản chính + ngôn ngữ TV
vào soft phần giúp đỡ nó hd bằng TV cụ thể lắm

phamtheanh2801

có bác biết cách add symbol thế này ko,nếu có ai biết chỉ em cái nha:
(

sr bác chủ thớt nha...em hơi lạc đề vì cũng chưa biết nên hỏi ai cảX_X
cái này bạn phải cook font androi và 7 trang kí tự đặc biệt vào room rồi flash chứ không phải phần mềm bạn à.

joeD

cái bàn phím này có thể bấm từng chữ đc ko hay là chỉ có thể kéo thôi vậy mấy pro

Hoden

Super V.I.P
cái bàn phím này có thể bấm từng chữ đc ko hay là chỉ có thể kéo thôi vậy mấy pro

dùng để bấm mà, kéo cũng tốt ,bản này có tv anh em v5th sướng rồi, bàn phím mặc đinh của nokia quả rất xấu và bé nên khó dùng

iupxlam

bấm đc, nhanh là đằng khác, ko bị mất chữ như bàn phím mặc định.
nhưng xoay ngang xoay dọc thì chuyển hơi lâu

joekwan

Tớ ko thể down Ngôn ngữ Việt ở Mediafire đc. Ai làm ơn có thể up lên 4share hoặc up tập tin đính kèm lên trực tiếp giúp tớ với. Cám ơn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

Không biết có ai gặp lỗi như tớ không. Cứ hễ nhấn nút Xóa chữ là bị thoát ra. Lúc soạn tin nhắn thì bị thoát tin nhắn. Lên web cũng vậy. Nói chung cứ dùng nút Xóa chữ là bị thoát ra ngoài. Chẳng hiểu sao nữa. Máy 5530, ngôn ngữ Tiếng Việt.

Chỉnh sửa cuối:

ninjavn

Mình xóa chữ bt (N97). Nhưng mà mỗi lần ấn vào khung để soạn chữ thì nó mở lên lâu quá, khoảng 10s mới hiện lên bàn phím

anhtuana12

Tớ ko thể down Ngôn ngữ Việt ở Mediafire đc. Ai làm ơn có thể up lên 4share hoặc up tập tin đính kèm lên trực tiếp giúp tớ với. Cám ơn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

Không biết có ai gặp lỗi như tớ không. Cứ hễ nhấn nút Xóa chữ là bị thoát ra. Lúc soạn tin nhắn thì bị thoát tin nhắn. Lên web cũng vậy. Nói chung cứ dùng nút Xóa chữ là bị thoát ra ngoài. Chẳng hiểu sao nữa. Máy 5530, ngôn ngữ Tiếng Việt.

Chuyển ngôn ngữ soạn thảo sang tiếng Anh và chọn ngôn ngữ Tiếng Việt bằng các nhấn và giữ chữ q
là hết lỗi out khi xóa thôi

minhdale

Cái này có người post từ lâu rồi mà.Cũng chả phải phiên bản mới luôn.
Bạn ấy lại còn viết sai Symbian