• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype for Symbia v1.00(164813) S60v5 - Hỗ trợ tiếng việt [18/01/11]

vuminhthang

chán hình minh hoạ thì là n0kia x6 .ấy vậy ma x6 lại ko dung dc bản mini này.ai có cáck khắc phục ko

mai_tien_dat_251

Khi mới sử dụng các bạn lên gõ từng chữ cái và dấu cách 1 cách cẩn thẩn để Swype lưu lại để đến khi vuốt sẽ kô bị gặp lỗi chính tả hoặc sẽ viết theo ngôn ngữ trước đó của bạn tốt hơn nữa.

q630666

có hiện mini swype nhưng không sủ dung dc. không thể bật nó lên. bạn đã thủe voi X6 và thành công chưa

Mình dùng X6 và sử dụng cái này rất tốt.Đánh chữ hơi chậm nhưng bù lại có nhiều cái khác đáng dùng

Lan_Truong

cái này là bàn phím thay thế bàn phím gốc hả mấy pro. đọc gôgle dịch em phát sốt luôn

ok_never

Mà cái Swype này trong từ điển nó có 65k từ rồi, phải chi có ai đó mod ngôn ngữ tiếng việt không dấu riêng cho nó, chắc xài êm lắm, chứ để nó học nhiều từ mới dễ nhầm lắm

kaothenhi

Mình dùng X6 và sử dụng cái này rất tốt.Đánh chữ hơi chậm nhưng bù lại có nhiều cái khác đáng dùng

Em cũng đang dùng X6 cài vào cũng chạy được, nhưng mà không thể làm quen được với cách đánh chữ kiểu swype, chậm quá nên em không dùng nữa, chỉ cài vào cho nó có cái qwerty dọc thôi. đánh chữ thì em toàn phải bấm chứ không swype được chậm lắm.

hdgv

X6 không dùng được Mini qwerty, chán quá, trên youtube video giới thiệu swype dùng x6 có mini qwerty mà? không biết họ dùng FWR nào nhỉ.

s0ny0ck

ai có bản nào soạn tin như IP mà viết dấu như soạn trên máy tính không, viết dấu = j,s.f....ấy

nokia5233

có bác biết cách add symbol thế này ko,nếu có ai biết chỉ em cái nha:
(

sr bác chủ thớt nha...em hơi lạc đề vì cũng chưa biết nên hỏi ai cảX_X
cái này dùng CFW thì có bạn à