• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian 111.030.0404 Belle in PT-BR cho Nokia N8[PHÁT HÀNH 20/11]

Trunghuy90

Trực tiếp có phần mềm cho Nokia N8 111.030.0404.

Phiên bản này là ngày 20/10/2011, nó là phiên bản mới nhất của Symbian Belle.

Đây không phải là một phiên bản tùy chỉnh hoặc một phiên bản được chỉnh sử. Nó là của riêng cho phần mềm Nokia N8 có sẵn trong tiếng Bồ Đào Nha ở Brazil.

Ngay lập tức tôi có thể thấy đã có ít nhất hai lỗi trong phiên bản trước của Belle, đã được cố định trong phiên bản mới này.

! Không có vấn đề về editor như trong phiên bản đầu của Belle.
Độ sáng của màn hình, rất nhạy cảm trong phiên bản trước của Belle, cũng được giải quyết. Ai sử dụng Belle trước đó có thể nhận thấy rằng độ sáng của màn hình đã liên tục xen kẽ. Để làm được việc này, tôi đã luôn luôn sử dụng độ sáng tối đa và với phiên bản này không cần chỉnh sửa lỗi này nữa. Không có widget hoặc chức năng mới. Ít nhất không phải là tôi đã nhận thấy ngay đc. Trừ trường hợp ngoại lệ là ba ứng dụng giám sát video. Tuy nhiên, họ có mặt để cụ thể thử nghiệm cuối cùng của Belle. Tôi không nghĩ rằng họ sẽ có mặt khi firmare được chính thức phát hành.

Tôi ghi lại video này đêm qua và là đối tượng cho nhiều người của Brazil, tôi đã chọn để viết nó bằng tiếng Anh. Ok, vẫn cần phải cải thiện tiếng Anh của tôi, nhưng điều quan trọng là người nước ngoài sẽ có thể hiểu, được không?

Một sự thay đổi đã được khởi động âm thanh cổ điển có thể chơi cùng với Nokia và hình. Sự thay đổi đã được tinh tế, và sau đó quay video và đặt nó ở đây trên trang web này.

Thật không may là một lỗi đã xuất hiện trong phiên bản mới này. Ứng dụng máy ảnh gặp khó khăn trong việc tìm kiếm vị trí của tôi để Gửi mail cho các EXIF. Không có gì nghiêm trọng, đó là sự thật! Nhưng nó đã làm việc trước đây và ngừng làm việc.

Nói chung bạn có thể nói rằng vì đây là phiên bản tốt nhất của Belle cho đến nay.
Video minh chứng cho việc này
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=kYEjhAB-xQw&feature=youtu.be&hd=1[/youtube]

vutaikt

Mình cũg biết cái này rùi.
Vậy mà có ôg bạn trong diễn đàn nói mình bốc phét mới kinh.

Trunghuy90

Nhưng hình như ngày 20/11 này, mới chỉ ra bản bồ đào nha thôi.anh, em mình lại phải mất công thêm lang việt vào rồi.

MinhThang

Manager
Sắp có bản tiếng Việt cho anh em N8 VN rồi đó, chờ đi......................
Cuối cùng thì tia hy vọng cũng đần dần thắp sáng.

Trunghuy90

Còn những 6 ngày nữa mà anh Thắng. Vẫn nhọc lắm. Nhưng trước mắt là bản lang bồ đào nha mà anh.

mugiakhu

các pro cho mình hỏi chút về belle cho e7

mình đang dùng belle cho nhóc E7 , nhưng mà ko biết làm thế nào để tắt các ứng dụng đang mở, hic có ai biết chỉ mình vơi.
với cả lúc bật máy lên nó đòi mã, mình nhập mã nào vào cũng sai, nhưng mà vẫn vào máy sử dụng bt đc, có ai biết tại sao ko 8-|8-|