• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbol Paster 2.2 Fixed Full logo symbol

Kenkute93

Em kài rùi anh ạ nhưng hiển thị đôi từ thôi còn đâu vẫn ô vuông

Có phải kài bộ font này thì mới hiển thị symbol ko hả anhTahoma fix bold thu phap for N70 N72.sis

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Em kài rùi anh ạ nhưng hiển thị đôi từ thôi còn đâu vẫn ô vuông

Có phải kài bộ font này thì mới hiển thị symbol ko hả anhTahoma fix bold thu phap for N70 N72.sis

Không ai giúp bạn bằng chính bạn đâu!Hãy chịu khó Down về và test thử đi nếu không được thì gỡ ra cài thử lại Bộ Fonts khác thôi mà!!!;;)

Duycongnguyen

Tuj dag dug n70,sao vao pm nay t0an bj bat za kh0j la sao?

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Tuj dag dug n70,sao vao pm nay t0an bj bat za kh0j la sao?

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Đây là 1 trong những ứng dụng phần mềm được chạy trên nền tảng Python vì vậy bạn phải cài đầy đủ Bộ Python_Libs cho máy đã bạn nhé!!!;;).Về vấn đề Python cái này đã được treo "Chú ý" ở phía ngoài Box "S60- ỨNG DỤNG PYTHON" bạn hãy vào đó tham khảo và cài Python trước khi cài phần mềm này nhé!!!;;)

Mutaibeo

Mình thích nhất là dùng symbol từ pm này để làm logo mạng.Nhìn rất đẹp!

imu4

nếu vậy xin chủ top post bộ python va font để hiển thị cái như hình ảnh trên là dược đỡ mất công anh em đi tìm :D

saodoingoi142

Moderator
fix link lại giúp mình với đang rất cần

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Download được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

pherobaodai

dow về rồi.giờ dùng sao để viết tin nhắn có những sympol này vậy
ahf mà có cách nào để dùng mấy cái sympol này làm lgo mạng không nhỉ