• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbol Paster v3.0.Pro_Fixed riêng cho PDAVIET_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 3.0 fixed bởi người Việt:D

Công cụ chạy trên nền python, hỗ trợ tin nhắn với khối lượng lớn ký hiệu vui, thông thường và đặc biệt phổ biến nhất hiện nay (sưu tầm trong bản tiếng Việt rất nhiều)

Thay đổi mới trong phiên bản fixed riêng cho member PDAVIET, hỗ trợ kiến thức BB-Code khi đăng bài trên forum, tài liệu hướng dẫn thêm phần chi tiết, biên soạn sửa đổi và chú thích áp dụng rất thực tế. thêm mới trong số lượng ngôn ngữ của các nước.

[PASS]SymPViet[/PASS]

magicQ

cài vào nó ko chạy, nhấp vào nó chớp 1 cái rùi văng ra? lỗi gì vậy bác ơi?

onlylove80

Mem đang online bằng di động, test ok nên mới paste được các ký tự đó vào bài viết đó :D
Mình gửi tin nhắn paste thêm ít hoa sao và bông tuyết cho cô bạn tưởng cô ấy thích aj dè cô ta gọj lạj cho mình nój mình dở hơj...hjx.hjx. Thì ra đt của cô ấy kg càj font chjna nên bjến thành ô vuông hết mớj đau...
❋❊❉❈❇❆❅❄❃❂❁❀✿✾✽✼✻✺✹✸✷✶✵✴✳✲✱✰✯✮✭✬✫✪✩✧✦✥✤✣✢✡✠☣⁕⁑⁎⁂

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mình gửi tin nhắn paste thêm ít hoa sao và bông tuyết cho cô bạn tưởng cô ấy thích aj dè cô ta gọj lạj cho mình nój mình dở hơj...hjx.hjx. Thì ra đt của cô ấy kg càj font chjna nên bjến thành ô vuông hết mớj đau...
❋❊❉❈❇❆❅❄❃❂❁❀✿✾✽✼✻✺✹✸✷✶✵✴✳✲✱✰✯✮✭✬✫✪✩✧✦✥✤✣✢✡✠☣⁕⁑⁎⁂

Posted via Mobile Device

Thế thì lo mà đầu tư cho em nó 1 con Symbian để cài font vào mà xem. Em nó cũng khó tính nhỉ, thế mà cũng la mình dở hơi, bỏ quách cho rồi >:)

hduonghn

Thế thì lo mà đầu tư cho em nó 1 con Symbian để cài font vào mà xem. Em nó cũng khó tính nhỉ, thế mà cũng là mình dở hơi, bỏ quách cho rồi >:)

Người ta ko khó tính đâu, mỗi khj muốn gửi những kí tự này lại đổi máy cho người yêu sao. Lại mấy cái biểu tượng trong soft tin nhắn vui nhộn đó, chẳng lẽ cũng lại đổi máy? Thế có mà đổi cả ngày ah! Ko biết bao nhiêu máy cho đủ đây?

MinhThang

Manager
Người ta ko khó tính đâu, mỗi khj muốn gửi những kí tự này lại đổi máy cho người yêu sao. Lại mấy cái biểu tượng trong soft tin nhắn vui nhộn đó, chẳng lẽ cũng lại đổi máy? Thế có mà đổi cả ngày ah! Ko biết bao nhiêu máy cho đủ đây?

Bạn không hiểu gì cả, đổi 1 con symbian nghĩa là nó có thể chép được fonts đa ngôn ngữ, thì sẽ nhận được các ký tự, chứ không phải mỗi ký tự chỉ hiển thị được trên 1 loại máy. Vấn đề SMKJR nói là Fonts đó bạn.:)

saobang_elca

hic em cài vào cũng toàn ô vuôg thôi, pác nào cho em xin cái font nảo hiển thị dc với, thank nhìu