• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

quintus89

cài vào n78 quét xong , out ra treo máy lun , treo dính cứng ngắc cái thư mục SymCleanup :((

vudonghp

mình cài xong chạy thì nó bắt phải apply patch open4all.rmp nhưng máy mình hack không hiện rompacher nên không apply patch open4all được.bạn có thể làm cho mình một bản chạy không cần apply open4all được không.cảm ơn bạn nhiều.

authanh

Sau khi mình cài ứng dụng FlipSilent thì vào SymCleanup v1.1 không được nữa vậy bác?

hakudo2408

mình cài xong chạy thì nó bắt phải apply patch open4all.rmp nhưng máy mình hack không hiện rompacher nên không apply patch open4all được.bạn có thể làm cho mình một bản chạy không cần apply open4all được không.cảm ơn bạn nhiều.
cần open4all mở các file bị ẩn để quét rác mà bạn, ko làm sao quét đc T_T

dongsongvang

em đã cài vào con 5530, nó báo bạn cần apply patch gì gì đó .....
làm sao đây các bác
Đọc kỹ hướng dẫn ở trên đi bạn. Máy bạn đã hack chưa? Nếu hack rồi thì mới dùng cái này được. Bât Apply patch (nếu hack bằng hello OX có Rompatcher) hoặc cap Off của máy. Có vậy phần mềm mới có thể truy cập vào các thư mục Private, Sys... để xóa rác bạn ạ.

0904839880

Chào các bạn. Mình đã test phần mềm này rồi và có thể nói là RẤT TUYỆT VỜI. Nhưng có 1 vấn đề khá nghiêm trọng đó là khi mình dùng chức năng đổi font thì thỉnh thoảng máy của mình lại bị khởi động lại (mình đang dùng máy nokia 6120c). Nếu bạn biết nguyên nhân máy bị khởi động lại thì nói giúp mình nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.

samo764

Mình xài chức năng đổi font trên 5630 thì không có thấy thay đổi j cả :|

AlyCuong

Active Member
Chào các bạn. Mình đã test phần mềm này rồi và có thể nói là RẤT TUYỆT VỜI. Nhưng có 1 vấn đề khá nghiêm trọng đó là khi mình dùng chức năng đổi font thì thỉnh thoảng máy của mình lại bị khởi động lại (mình đang dùng máy nokia 6120c). Nếu bạn biết nguyên nhân máy bị khởi động lại thì nói giúp mình nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Mình xài chức năng đổi font trên 5630 thì không có thấy thay đổi j cả :|

Dùng chương trình đổi font là FontRounterMan đi, nó chuyên luôn còn cái này tích hợp nên có khi dùng k dc đâu.

AlyCuong

Active Member
cái này chỉ dùng cho fontrouter thui à!!!
thế cái fontchanger có xài dc hem???

Dùng một cái thui, theo mình nghỉ dùng FontRouter là ngon nhất.

Mà cái phần mềm dọn rác này sao k có cập nhật nữa ta, dùng ngon thiệt. :D

oranavn

Dùng một cái thui, theo mình nghỉ dùng FontRouter là ngon nhất.

Mà cái phần mềm dọn rác này sao k có cập nhật nữa ta, dùng ngon thiệt. :D

Ừa xài cái này thấy ngon mà lâu quá không thấy cập nhật nhỉ ...

0904839880

Dùng chương trình đổi font là FontRounterMan đi, nó chuyên luôn còn cái này tích hợp nên có khi dùng k dc đâu.

Bạn ơi ! Mình dùng phần mềm đó rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn bị bạn ạ, chán thật.