• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymPas v2.3 - Trình hỗ trợ chèn biểu tượng_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
Symbol Paster 2.3

Trình hỗ trợ chèn nhiều kiểu biểu tượng, ngôn ngữ. Hỗ trợ BBcode dành cho các bạn hay lướt web bằng di động. Hỗ trợ 1 bộ logo sưu tầm cá nhân.
Các bạn xem phần Trợ giúp để dễ dàng sử dụng nhé.

Chân thành cảm ơn các anh em: MinhThang, CaoMinh171, kp_enter và đặc biệt là NGUYENTRANDUNG đã hỗ trợ KJR hoàn thành ứng dụng này :p

Bản Mod của CaoMinh171: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=945609&postcount=22

[PASS]SymPViet[/PASS]

hvnh

thử bấm giữ lấy nút # xem đc ko bạn:-? N78 ko có nút bút chì mình toàn dùng cách này ko

MinhThang

Manager
thử bấm giữ lấy nút # xem đc ko bạn:-? N78 ko có nút bút chì mình toàn dùng cách này ko

N82 nhấp đúp dấu * là copy paste nhưng trong trường hợp này cũng không thực hiện được.

hduonghn

N82 nhấp đúp dấu * là copy paste nhưng trong trường hợp này cũng không thực hiện được.

Thường thì mình thấy máy nokia nào ko có phím bút chì thì chức năng Copy/Paste là giữ phím # sau đó tùy chỉnh phím 5 chiều để Copy/Paste đoạn văn bản tùy ý!

MinhThang

Manager
Thường thì mình thấy máy nokia nào ko có phím bút chì thì chức năng Copy/Paste là giữ phím # sau đó tùy chỉnh phím 5 chiều để Copy/Paste đoạn văn bản tùy ý!

Đúng đấy bạn, N82 thì nhấn đúp phím * cũng được.

nicky721

Tình hình là em đã cài đặt thành công.. mà khi khởi động ứng dụng nó chớp 1 cái rồi tự động thoát.. vậy là máy e xài k đ.c ứng dụng này ạ?? E xài N6120c

onlylove80

N82 thì dùng phím # để copy và paste đấy anh ah. Muốn copy biểu tượng nào thì chỉ cần ấn giữ phím #...sau đó dùng phím joytick(phím 5 chiều) di chuyển để bôi đen đoạn ký tự mà ta cần copy ==> chọn Copy. Tiếp theo để Paste vào tin nhắn bạn chỉ cần ấn giữ # và chọn Paste là OK.:D

MinhThang

Manager
Tình hình là em đã cài đặt thành công.. mà khi khởi động ứng dụng nó chớp 1 cái rồi tự động thoát.. vậy là máy e xài k đ.c ứng dụng này ạ?? E xài N6120c
Phần mềm này chạy trên nền Python đấy bạn, bạn phải cài python nó mới chạy.
N82 thì dùng phím # để copy và paste đấy anh ah. Muốn copy biểu tượng nào thì chỉ cần ấn giữ phím #...sau đó dùng phím joytick(phím 5 chiều) di chuyển để bôi đen đoạn ký tự mà ta cần copy ==> chọn Copy. Tiếp theo để Paste vào tin nhắn bạn chỉ cần ấn giữ # và chọn Paste là OK.:D

Anh biết, anh chỉ muốn nói dùng trên phím * cơ.:D

anhtuan89gt

Sao máy 5320 của mình cài vào toàn ô vuông thế nhỉ ,làm sao để có đầy đủ hết các ký tự bây jo ??

DinhTuan

Sao máy 5320 của mình cài vào toàn ô vuông thế nhỉ ,làm sao để có đầy đủ hết các ký tự bây jo ??
Posted via Mobile Device
do font cua ban khong ho tro cac ki tu do.ban nen doi font khac,co chua cac ki tu thui

Bạn tìm cái fonts tiếng Việt hỗ trợ Unicode chép vào là dùng được thôi.
Posted via Mobile Device
font ho tro unicode ma khong co chua ki tu dac biet,thi van o vuong thui anh ah

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
font ho tro unicode ma khong co chua ki tu dac biet,thi van o vuong thui anh ah

Font của mình chỉ bị ở phần sưu tầm thôi, còn các phần khác thì hiển thị tốt, các ký tự sưu tầm chắc tác giả sử dụng font đa ngôn ngữ.

hduonghn

cái này thấy co mấy kí tự đặc biệt thôi m sao làm thành soft cho mệt chứ, post đống kí tự đó lên cho anh em copy lại là được mà

MinhThang

Manager
cái này thấy co mấy kí tự đặc biệt thôi m sao làm thành soft cho mệt chứ, post đống kí tự đó lên cho anh em copy lại là được mà

Theo bạn là có mấy ký tự?
Thời buổi công nghệ mà bạn bảo post đống đó lên để anh em copy là được.:))
Họ không tiếc công thì kệ họ bạn cứ an tâm mà sài đi.

DinhTuan

Font của mình chỉ bị ở phần sưu tầm thôi, còn các phần khác thì hiển thị tốt, các ký tự sưu tầm chắc tác giả sử dụng font đa ngôn ngữ.
Posted via Mobile Device
dung vay do anh. Chac tac gia add them cac ki tu logo them vao font cua tac gia. Font
cua em hien thi day du,do e mod lai tu font yahei... Font nay thi nhieu ki tu lam

khoa123

thanks anh đang xài font gì mà kí tự hiện đầy đủ thế share cho em đc hok???:D