• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SymPViet] py_click - Tắt tiếng chụp hình cho s60v3

Kojiro

Super V.I.P
block nick thang nay di bac admin oi . virut do . sao lai cam on nhung thang nhu nay chu cac bac . em vua bi dinh ne . em ol dt ko viet dau duoc . bao cao nhanh cho moi nguoi

Thằng này là thằng nào? Bạn biết tác giả là ai ko? Đừng vì 1 con virus (người ta ko biết máy bị nhiễm) mà nói càng nhé! Bạn hãy nên post bài đề nghị tác giả xem lại link có virus chứ đừng post bài như trên.

kiepdollar

Thằng này là thằng nào? Bạn biết tác gải là ai ko? Đừng vì 1 con virus (người ta ko biết máy bị nhiễm) mà nói càng nhé! Bạn hãy nên post bài đề nghị tác giả xem lại link có virus chứ đừng post bài như trên.

heheh . sr bac chu topic nhe , gio moi de i la bac kp enter . tai doưn ve giai nen ra co virut lai ko thay file cai dau buc xuc qua . hjhj . thanks bac fat de sr nhe . Lan dau duoc mo hang con virut :D :D

kp_enter

heheh . sr bac chu topic nhe , gio moi de i la bac kp enter . tai doưn ve giai nen ra co virut lai ko thay file cai dau buc xuc qua . hjhj . thanks bac fat de sr nhe . Lan dau duoc mo hang con virut :D :D

hehe bức xúc gì thì cũng đừng đòi ban nick người ta chứ :)) tiện thể ngồi nghịch cách tắt tiếng chụp hình mình viết script nhỏ này thôi chứ mình ko có ý "quậy phá" mọi người đâu :D tại forum đang nâng cấp nên ko up file đính kèm đc đành phải up lên MF. mà mình mới kiểm tra file tải về bằng Avira có thấy báo virus gì đâu nhỉ :-??

kiepdollar

hehe bức xúc gì thì cũng đừng đòi ban nick người ta chứ :)) tiện thể ngồi nghịch cách tắt tiếng chụp hình mình viết script nhỏ này thôi chứ mình ko có ý "quậy phá" mọi người đâu :D tại forum đang nâng cấp nên ko up file đính kèm đc đành phải up lên MF. mà mình mới kiểm tra file tải về bằng Avira có thấy báo virus gì đâu nhỉ :-??

có đấy bác ak . em down về đt giải nén ra cái diệt vỉut KMS9.0 nó báo có Trojan rồi đưa vào vùng cách ly luôn . Cũng nhờ có bác mới có cơ hội dùng , hóa ra lại hay . Pm diệt virut đó xem ra nhạy lắm . kakak :))

MinhThang

Manager
có đấy bác ak . em down về đt giải nén ra cái diệt vỉut KMS9.0 nó báo có Trojan rồi đưa vào vùng cách ly luôn . Cũng nhờ có bác mới có cơ hội dùng , hóa ra lại hay . Pm diệt virut đó xem ra nhạy lắm . kakak :))

Rút kinh nghiệm lần sau chớ nên bức xúc như thế bạn nhé! Không những Cảm ơn mà mình còn đưa chú ý chủ đề nữa đấy.
Bài trên của bạn mình đã Del vĩnh viễn.

Xgamex

Virut Trojan khog biet co gay gi dc tren dong Symbian khong may anh ? Em cam thay so khi nghe bac kiepdollar phan.Post bang Mobile

q630666

Em dow về PC rồi cóp vào đt nhưng mà KMS9.0 nó không cho cop.Kể cả cài luôn nó cũng ko cho cài luôn.Làm thế nào giờ.Chẳng nhẽ phải xóa KMS đi hả anh?

tuanloc1

Thường thì những Pm như thế này được xem như là crack. mà crack thì đa số các PM diệt virut đều xem là Trojan cả, đặc biệt là KMS là hay nhận nhầm như thế (trên PC cũng vậy thôi). cho nên cài được thì cài (đảm bảo không sao đâu), không được bạn đành phải tìm PM khác thôi.

kiepdollar

Thường thì những Pm như thế này được xem như là crack. mà crack thì đa số các PM diệt virut đều xem là Trojan cả, đặc biệt là KMS là hay nhận nhầm như thế (trên PC cũng vậy thôi). cho nên cài được thì cài (đảm bảo không sao đâu), không được bạn đành phải tìm PM khác thôi.

bạn xem lại đi nhé . Mình đã cài nhiều crack của các pm làm gi có chuyện KMS nhầm là Trojan đâu

richs

ko phải mà là mình mới xài e 63 ko rành :)) cài vô có cần làm gì nữa ko

richs

hay wa mới vừa hỏi bộ cài python trên thẻ bên topic kia mình cũng vừa test cài này giống cách cũ vẫn phải reset máy về silent, nhưng chủ thớt đã cho nó auto hết rồi, dù sao cũng thanks, phải chi có cái nao tắt luôn thì hay wa, tắt luôn cái đèn nhỏ màu trắng như vậy mới ko bị phát hiện :))

JS_AnhTuan

Active Member
ông kiepdollar này póst bài vô duyên thật, kp_enter đã hy sinh mày mò tìm ra cái này ko thank thì thôi lại đi chỉ chích. Mình đâu có thấy vr j đâu, mấy pm diệt vr o dtdđ nó báo lung tung thì có, máy tính còn ko chắc, dtdđ cài cho đẹp thôi.