• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

Caominh171

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

==========>>>> oOo <<<<=========

- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN PDAVIET.
- Căn cứ QUY ĐỊNH CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET về việc tham gia đóng góp và chia sẻ giữa các Thành Viên.
- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP NHÓM VIỆT HÓA & QUY ĐỊNH NHÓM SYMPVIET.
- Theo danh sách đề cử của các QTV, ĐHV khu vực SYMBIAN & tham khảo ý kiến anh em trong Nhóm cùng với sự đóng góp tham gia xây dựng của cá nhân các đồng chí tại PDAVIET cũng như Box SYM trong thời gian qua.

Được sự ủy Quyền của Nhóm trưởng hôm nay ngày 22/01/2010 tôi xin công bố kết nạp 7 thành viên mới cho Nhóm SymPViet:

1- TM Hoden

2- T.Mod Thangnd31082

3- T.Mod DreamLand

4- V.I.P Kienvp

5- V.I.P Q630666

6- V.I.P Hihoha

7- Mem Vothien12345

Chính thức trở thành thành viên của SymPViet. Được tham gia post bài Việt hóa của mình vào TOPIC VIỆT HÓA CỦA SYMPVIET và Các quyền lợi liên quan.

Tôi xin thay mặt anh em trong Nhóm chúc mừng các đồng chí & Đề nghị các đồng chí phát huy cao vai trò của mình cũng như thực hiện đúng Nội Qui của SymPViet.

Thay mặt Trưởng Nhóm SymPViet
Adv.Mod Caominh171

MinhThang

Manager
Chúc mừng và chào đón các bạn đã gia nhập SymPVietGroup, mong các bạn phát huy cao độ về khả năng của mình để chia sẻ những điều mình có thể, góp phần xây dựng khu vực Việt hóa SymPviet ngày càng phát triển, cũng là thể hiện sự đóng góp xây dựng PV nói chung.
Chúc các bạn sức khỏe thành công trong cuộc sống.

Kojiro

Super V.I.P
Xin chúc mừng anh em S60v5 đã được gia nhập nhóm. Chúc anh em ngày càng phát triển được phong trào Việt hoá tại S60v5.

hakudo2408

đàn em đang cố gắng học vh để theo kịp các anh em :D:D:D:D có j` xin giúp đỡ ạ

AndyCuong

Supper Moderators
Xin chúc mừng anh em S60v5 đã được gia nhập nhóm. Chúc anh em ngày càng phát triển được phong trào Việt hoá tại S60v5. =D>=D>=D>=D>=D>

Hoden

Super V.I.P
cám ơn anh em ủng hộ , sẻ cố gắng phát huy phong trào việt hóa cho PV nói chung và v5th nói riêng, sẽ làm hết sức mình

llTuyetTinhCocll

Wào....đã đã....kiểu này mà muốn sớm đc sơn nick giống các bạn chắc năng việt hóa 1 mớ.....có dây chuyền đeo thì chắc cũng cỡ năm sau....hihihi...

Chúc các bạn có thêm những đóng góp hũư ích cho mọi người.....với tiêu chí vọc...vọc nữa...vọc mãi....thì kiểu gì pda sẽ thêm nhiều nhân tài cho coi....

galabuon

chúc mừng các thành viên mới của nhóm việt hóa pdasymviet. mong cho pdaviet ngày càng phát triển và có thêm nhiều phần mềm hữu ích cho mọi người cùng hưởng thụ ;D