• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sync music & video ko cần itunes !

symbian

Mình mới loay hoay tìm được soft này .
Ưu : có thể 1 lúc sync nhiều IP vào cùng 1 PC mà ko sợ mất dữ liệu , có thể del 1 hay vài bài hát , video .. có thể sync cả photo
Nhược : ko hiện được khuôn hình nhỏ của music & video , ko sync được ringtones
Link [HIDE="Ấn thanks để thấy nội dung"]http://www.megaupload.com/?d=5PVWT7NG[/HIDE]
Cách sử dụng rất đơn giản , bạn kết nối vào pc , tắt itunes , sau đó add folder nào cần sync là nó tự động copy vào IP , thật sự đơn giản ! ( Có 1 điều , với những máy bộ nhớ empty chưa có gì thì phải sync 1 ít music = itunes trước thì mới sync = soft này , nếu ko sẽ ko vào được phần music trong ipod của IP )
@all : ai cần soft full pm mình nhé , 4rum ko được post kkk dưới mọi hình thức , sorri mod !

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Vừa phát hiện 1 tính năng cực hay của soft này là có thể biến iPhone thành ổ cứng di động ---> Vào My Computer , chọn iPhone , có thể kéo thả file vào hoặc klick chuột phải , chọn Import file và lưu file vào iPhone.Khi muốn chép ra khỏi iPhone thì kéo và thả nha.Cái dở là máy nào có cài soft này thì mới dùng đc hay sao ý , hehe.

symbian

Hehee mod nhanh quá , mình cũng mới thấy cái logo của iphone trong myComputer từ khi setup cái này vô , open thì ko được , phải explore thì mới ra :D .Nhưng hình như kkk bị blacklist rồi mod ơi hic hic , giờ mình phải copy từng file 1 nó báo unregisted . Mặc dù kkk đó trước vẫn xài được . Đang tìm kkk khác , mong a e thông cảm !

symbian

Mình chép vào máy, khi sử dụng có yêu cầu :user name và License Code, nếu bạn nào có thì cho mình xin. Khi add files list hay add folder nhạc, IP báo máy đang đồng bộ, nhưng khi mở IPOD thì không thấy file. Tình huống này xử lý thế nào ? bạn nào biết hướng dẫn giúp. Cảm ơn

Chương trình này để dùng được bạn vẫn phải có ít nhất 1 bài hát trong IP đã được sync = itunes thì từ đó trở đi bạn đồng bộ sẽ ko gặp trở ngại nữa. Để xài bản full hãy pm qua yahoo cho mình ....