• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sysman Việt hóa bởi Kakalot29307

kakalot29307

chào các anh em. sau môt thời gian mày mò nghiên cứu cũng như được a e trong forum hướng dẫn.hôm nay mình đã vh xong pm này post lên cho anh em thưởng thức.có gì chưa đạt a e chỉ bảo thêm nhé

Last edited by a moderator:

Anhtuanp03

tét rồi pác ơi nhìu từ pác kakalot29307 dịch còn chưa hợp lí lắm, rất mong những sản phẩm sao này sẽ tốt hơn.

MinhThang

Manager
tét rồi pác ơi nhìu từ pác kakalot29307 dịch còn chưa hợp lí lắm, rất mong những sản phẩm sao này sẽ tốt hơn.

Đây là sản phẩm đầu tay, bạn thấy từ nào chưa hợp lý bạn có thể nêu lên tại đây, để bạn kakalot tiếp thu chỉnh sửa. Cảm ơn bạn!

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn bạn nhé! Mình chưa test nhưng qua cảm quan thì các từ đầu dòng bạn chú ý viết Hoa nhé :)

kakalot29307

các bạn cho mình hỏi tý .những từ như options,exit,cance,selec.mình không thể tìm thấy để vh được.xin cho biết nó nằm ở đường dẫn nào vậy

onlylove80

các bạn cho mình hỏi tý .những từ như options,exit,cance,selec.mình không thể tìm thấy để vh được.xin cho biết nó nằm ở đường dẫn nào vậy
PDAVIET lại có thêm 1 MemVH rồi... Mà bạn dùng SD hay MobilHex vậy? Nói rõ hơn thì các pro sẽ trợ gjúp cho bạn chính xác được chứ...
CHÚC MỪNG SINH NHẬT PDAVIET
Chúc toàn thể anh em trên PV sức khoẻ mới và thêm nhjều đóng góp mới! Hôm nay Sinh nhật PV nên Spam tý na.
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Bạn có thể tìm trong file app, rsc bằng mã Hex hay dùng mobihex để tìm. Nếu tìm vẫn ko thấy thì bạn phải biết lập trình pm mới làm được. Còn anh em PdaViet chắc cũng chịu thôi bạn à.