• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

System Media Safe - Bảo mật media

thanhlongnd

Phần mềm: System Media Safe
Bản quyền Việt hóa: ngod4ihiep -T3Việt -Chân thành cảm ơn bạn

Lư trữ, bảo mật an toàn các tập tin hình ảnh, audio, video, ghi chú trên điện thoại di động của bạn. Bảo vệ các phương tiện truyền thông quan trọng của tập tin.

Khả năng mã hóa và lưu trữ các tập tin media các loại khác nhau: Images, Sounds, Videos và Notes.
* Mạnh và nhanh chóng mã hóa dữ liệu (Blowfish và SHA1), bảo mật an toàn.
* Cải thiện an ninh hệ thống mã hóa tên tập tin, thư mục cũng như nội dung tập tin.
* Thuận tiện và tùy biến giao diện người dùng.
* Có thể mở rộng giao diện người dùng

DownLoad

Chỉnh sửa cuối:

hnt20042000

Chắc là bản bẻ khóa của tgspda nên tưởng là mới. nó ra cỡ 1 đến 2 năm rồi.Bản trước là của BinPDA thì phải. Bạn thanhlong vui lòng kiểm tra trước khi post nha.

hnt20042000

uh. đúng thật mới đọc nội quy, không sai, Một phần mềm nhưng bản việt hóa khác.Các bản được chỉnh sửa khác nhau sẽ không bị cho là trùng.
Đây là một ứng dụng tuyệt vời. Nhưng trước mình xài E61i cài mật khẩu không được do không thấy ô nhập. Có cài được cho E63 không thanhlong, sợ nó cùng 320x240 lại bị

thanhlongnd

uh. đúng thật mới đọc nội quy, không sai, Một phần mềm nhưng bản việt hóa khác.Các bản được chỉnh sửa khác nhau sẽ không bị cho là trùng.
Đây là một ứng dụng tuyệt vời. Nhưng trước mình xài E61i cài mật khẩu không được do không thấy ô nhập. Có cài được cho E63 không thanhlong, sợ nó cùng 320x240 lại bị

Được đó bạn ơi. Ngod4ihiep dùng E71 cài ok . Ứng dụng bảo mật có khá nhìu nhưng cái này khá nhỏ gọn :)

nguyenson_44

cái này chạy ngầm có hao bin hay ram không

Nó không có chế độ chạy ngầm bạn à. Trừ khi bạn để cho nó chạy nền thôi (chẳng có ích lợi gì cả :D). Tốt nhất dùng xong nên tắt đi là được.

duydat006

Banned
Nó không có chế độ chạy ngầm bạn à. Trừ khi bạn để cho nó chạy nền thôi (chẳng có ích lợi gì cả :D). Tốt nhất dùng xong nên tắt đi là được.

ủa cài song đâu có thấy nút nào tắt đâu nếu nó chạy ngầm thì phải có cái dấu nhỏ trên chỗ icon chứ bạn

duydat006

Banned
thì mình cài được phần mềm này rui`noi chung sử dụng tốt nhưng mã hóa mấy bộ film dài 1 tiếng chạy hơi lâu tý...mình chỉ hỏi nó có chạy ẩn làm hao pin hay nặng máy ko thui

thanhlongnd

thì mình cài được phần mềm này rui`noi chung sử dụng tốt nhưng mã hóa mấy bộ film dài 1 tiếng chạy hơi lâu tý...mình chỉ hỏi nó có chạy ẩn làm hao pin hay nặng máy ko thui

Hầu hết đã chạy ẩn là ăn pin nhưng những phần mềm như này chưa có tiền sử ăn pin nhìu hay gây nặng máy đâu bạn à :)