• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

System Seven bản mới

O9xx19xx29

Hôm nay nó báo có bản mới update:
Bản này là bản 7.2 ( alpha ) - bản Beta hiện mọi người đang dùng là Beta 7.15
Bản này có cái mới là biểu tượng kết nối được cho lên phần Status ở phía trên để người dùng biết được trạng thái kết nối mà ko lo sợ bị nó pause do đổi sim mà chưa chọn lại kết nối ( mình trước bị 1 lần đổi sim ko đổi lại kết nối nên cả ngày chả thấy mail nào - mãi sau mới biết là System seven ko kết nối được )
-------------------------
Hình minh họa
Khởi động lần đầu tiên có Logo to vật vã luôn

Khi đang chạy thì nhìn lên sẽ thấy status là 1 icon be bé màu xanh ở trên cao

Khi có mail thì báo như bình thường

Bên trong hòm thư - check lần này còn nhanh hơn cả bản Beta 7.15 dù hiện nay beta 7.15 vẫn là vô địch về tốc độ check mail về nhanh và ổn định ( chấp cả Black berry nhé )

Còn đây là khi Resume - tạm dừng nó 1 cái. Có thể click vào đó để kết nối lại

Link down UIQ3 - 1.74 MB ( khi cài nó bảo 7.02 nhưng chuẩn là 7.2 đó - bản Beta đang dùng khi cài báo là 7.015 mà )

http://www.mediafire.com/?lgzzm1zalyi

...

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Post ảnh và File nữa bạn ui!! Ấn vào links đấy nó bắt đăng kí thành viên :|

minhchung_79

Mình đang dung ban 7.15. khi dùng thi bắt update ban 7.2,Nhưng khi Instan thì báo lỗi.help