• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Systern Explore- Trình quan lí tuyệt vời cho mobileee

quangdct

System Explore- Trình quản lí tuyệt vời cho mobile

Đây là phần mềm quản lí file tuyệt vời cho mobile giúp tìm hiểu các thông số và can thiệp sâu vào phần mềm của máy vô cùng hiệu quả.Các bạn tự khám phá thêm nhé

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon89

đã tets rất okey:Dđặc biệt pm này còn có khả năng xóa đc 1 số file mà x_plore phải chụi cứng.

thamky

đã tets rất okey:Dđặc biệt pm này còn có khả năng xóa đc 1 số file mà x_plore phải chụi cứng.

pro nào việt hóa luôn cho anh em nhờ.đúng với slogan của pdaviet luôn" người người việt hóa,nhà nhà việt hóa":-?:-?:-?:-?

laocai_city

pro nào việt hóa luôn cho anh em nhờ.đúng với slogan của pdaviet luôn" người người việt hóa,nhà nhà việt hóa":-?:-?:-?:-?
Posted via Mobile Device

cái này phải nhờ các cao thủ việt hoá như: ah trucbic,NTD,jimmy... Việt cho mới vip.hì.hi vọng sớm có bản việt hoá cho mọi người

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
cái này phải nhờ các cao thủ việt hoá như: ah trucbic,NTD,jimmy... Việt cho mới vip.hì.hi vọng sớm có bản việt hoá cho mọi người
Ok, nếu mọi người thấy ứng dụng này hay thì trubic xin VH để phục vụ cho người dùng nhé.

Thangnd31082

Đây là phần mềm quản lí file tuyệt vời cho mobile giúp tìm hiểu các thông số và can thiệp sâu vào phần mềm của máy vô cùng hiệu quả.Các bạn tự khám phá thêm nhé

Phần mềm này quản lý file khá tốt, đã có mặt trên thị trường rất lâu rồi và được mệnh danh là SeleQ 2.0 ( một PM quản lý file từ thời tiền sử rất được ưa chuộng)

Đúng là một số file X-plore xóa không nổi thì thằng này xử lý được nhưng không phải là tất cả, để so sánh được với X-plore thì em này cũng còn phải chạy dài vì không có khả năng đọc zip, rar !:D

hihoha

Well-Known Member
pm xem UID khá tiện,thuận lơi khi tạo app
Mỗi tội giao diên xấu quá:D

TruBic

Well-Known Member
pm xem UID khá tiện,thuận lơi khi tạo app
Mỗi tội giao diên xấu quá:D
Xem UID thì các pm như FileMan, Fexplore... Xem UID cũng rất nhanh và tiện mà bạn.
Trubic VH được 50% rồi, sẽ up trong tuần tới.

n2ln2l

Xem UID thì các pm như FileMan, Fexplore... Xem UID cũng rất nhanh và tiện mà bạn.
Trubic VH được 50% rồi, sẽ up trong tuần tới.

Bùn thật đó. Có nhiều dự án mình làm nhưng chưa xong thì các Pro làm xong rồi nên vứt ngang hoặc chỉ làm cho mình dùng. Hôm nay thấy có Siêu dịch mới với em này định làm phát chơi mà lại chậm chân mất rồi. Bùn quá:(:)(:)(:)(:)(:)(:)D:D:D

DreamLand

Bùn thật đó. Có nhiều dự án mình làm nhưng chưa xong thì các Pro làm xong rồi nên vứt ngang hoặc chỉ làm cho mình dùng. Hôm nay thấy có Siêu dịch mới với em này định làm phát chơi mà lại chậm chân mất rồi. Bùn quá:(:)(:)(:)(:)(:)(:)D:D:D
Bạn cứ làm và up lên đi, PV khuyến khích có thêm nhiều thành viên Việt hóa mà! Đừng suy nghĩ như vậy, cố lên nhé!

laocai_city

Phần mềm này quản lý file khá tốt, đã có mặt trên thị trường rất lâu rồi và được mệnh danh là SeleQ 2.0 ( một PM quản lý file từ thời tiền sử rất được ưa chuộng)

Đúng là một số file X-plore xóa không nổi thì thằng này xử lý được nhưng không phải là tất cả, để so sánh được với X-plore thì em này cũng còn phải chạy dài vì không có khả năng đọc zip, rar !:D

chính xác là vậy cho tới bây giờ X_plore vẫn là mạnh nhất nhưng nếu kết hợp cả 2 thì cũng rất hay:D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Trời ơi!Sao trùng hợp vậy?Với phần mềm này mình cũng đang Việt Hóa dỡ dang nè!Cả tuần nay mình đang lo ôn tập để thi ĐHTC ngành Điện nên chưa VH xong.Hôm nay thi xong nhớ PDAV quá nên Online trên Mobile đã thấy có người Up bài và có người nhận VH nó rồi nè!Uổng cho công ấp ủ bấy lâu nay nửa chứ?! Thôi đành để mọi người làm việc thôi.Thú thật phần mềm này mình đã chung thủy dùng nó đến hơn 3 năm rồi!Vì nó rất dễ thao tác để sử dụng khi dùng phím tắt trong giao diên phần mềm.Đặc biệt nó dc kết hợp dùng cả với WinFile của anhtamhcm thì thật là vô đối!!Các bạn hãy khám phá và kiểm chứng nhé!!!

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device Trời ơi!Sao trùng hợp vậy?Với phần mềm này mình cũng đang Việt Hóa dỡ dang nè!Cả tuần nay mình đang lo ôn tập để thi ĐHTC ngành Điện nên chưa VH xong.Hôm nay thi xong nhớ PDAV quá nên Online trên Mobile đã thấy có người Up bài và có người nhận VH nó rồi nè!Uổng cho công ấp ủ bấy lâu nay nửa chứ?! Thôi đành để mọi người làm việc thôi.Thú thật phần mềm này mình đã chung thủy dùng nó đến hơn 3 năm rồi!Vì nó rất dễ thao tác để sử dụng khi dùng phím tắt trong giao diên phần mềm.Đặc biệt nó dc kết hợp dùng cả với WinFile của anhtamhcm thì thật là vô đối!!Các bạn hãy khám phá và kiểm chứng nhé!!!
Pm trùng hợp là chuyện thường tình thôi bạn ơi, bạn vh xong cứ up lên, ko sao hết, cho anh em có thêm chọn lựa nhé.

laocai_city

Posted via Mobile Device
Đâu có pùn vậy chứ.Hàng ngày trên thế giới có hàng triệu pm mới ra đời,chụi khó tìm 1tẹo là tha hồ việt hoá và chia sẻ cùng mọi người rùi.thực ra đây là 1pm mà các từ ngữ trong nó không phải ai cũng dịch sát nghiã chính xác,ngắn gọn và dễ hiểu đc.vậy nên nhờ 1chuyên gia như anh Trubic ..việt hóa mới xứng đáng và mới đúng với cái hay của pm này được.