• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

T-mobile SDA music Uprom bi tắt nguồn

tnktnk

em vừa uprom con T-mobile SDA music lên bản window 6,được đến khoảng 88% thì báo không đủ bộ nhớ,hix,đến đấy tự màn hình trắng rôi mờ đi,tắt ngúm,em bấm nút nguồn thì không khởi động được nữa,cắm sạc vào cũng chẳng thấy đèn báo sạc pin,con máy liệu có bị die ko các anh,hix,:(em cám ơn các anh trước:((

ChuHuyHoan

Well-Known Member
em vừa uprom con T-mobile SDA music lên bản window 6,được đến khoảng 88% thì báo không đủ bộ nhớ,hix,đến đấy tự màn hình trắng rôi mờ đi,tắt ngúm,em bấm nút nguồn thì không khởi động được nữa,cắm sạc vào cũng chẳng thấy đèn báo sạc pin,con máy liệu có bị die ko các anh,hix,:(em cám ơn các anh trước:((

Trước tiên xem lại cục pin xem thế nào nếu lên thử vào boot rồi up lại bản rom gốc.....