• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

T-Mobile Vario bị die?

ngoclycn

T-MOBILE vario BỊ DIE...!
help me! con T-MOBILE vairio của e giờ chỉ vào đc mỗi chế độ booootloader.HARD reset thì màn hình đen thuj,hiện lên dòng chữ "press send to restore factory default,other keys to quit"cac pac'có cách nào cứu đc ko? giúp e với.e mới vào nghề nghịch linh tinh ....hix! thank!

PhamQuang

Manager
T-MOBILE vario BỊ DIE...!
help me! con T-MOBILE vairio của e giờ chỉ vào đc mỗi chế độ booootloader.HARD reset thì màn hình đen thuj,hiện lên dòng chữ "press send to restore factory default,other keys to quit"cac pac'có cách nào cứu đc ko? giúp e với.e mới vào nghề nghịch linh tinh ....hix! thank!

Thì nhấn vào nút SEND đó đi để xem máy có khởi động lại không.
Nếu trục trặc, hãy vào đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?91498-★-LINK-SHIP-ROM-(WWE)-CHO-HTC-WIZARD-★

Tải bản ROM cho Vario về Up lại.

ngoclycn

bác ơi!e HARD reset rồi ấn nút send rồi nhưng vẫn ko đc.up lai bản rom của vario đến phần update thì báo lỗi erro 294 exit?

bác ơi!e HARD reset rồi ấn nút send rồi nhưng vẫn ko đc.up lai bản rom của vario đến phần update thì báo lỗi erro 294 exit?
Ở chế độ Bootloader khi cắm cable kết nối với PC có hiện chữ USB không ? Bạn viết rõ lỗi 294 lên đây nhé...

ngoclycn

hix!em chẳng biết dùng bản nào nữa.chác phải mang ra của hàng quá!nếu bác biết thì gửi cho e vài cái link nhé.
thank!