• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

!!(T.T)vấn đề về wifi help! help! (T.T)!!!

technovng

Vầy nè các pác: Cái máy e mỗi lần mở wifi lên dc. khoảng 2-5 phút là tự tắt nguồn hoặc trắng màn hình (màn hình tắt sau đó sáng đèn bàn phím giống như lúc mở máy rùi tắt ngúm đèn bàn phím lun!) . Mún mở lên lại là p? tháo pin ra rùi lắp lại! Các tính năng khác sài bình thường ko bị gì! Lúc đầu e tưởng pin yếu, nhưng khi sạc đầy vẫn bị hiện tượng trên. Lạ một điều là nếu e cắm sac. hoặc cáp usb rùi mở wifi thì on tới sáng cũng ko bị gì hết!. e ko bít con máy e bị bệnh gì nữa (có p? là die wifi ko chèn?), mong các bác giúp đỡ hu hu! pùn qué!

Nhân tiện hỏi lun!: máy e khi sạc chưa đầy là e thấy pin báo 100% rùi nhưng đèn sạc vẫn đỏ, e p? đợi khoảng 0,5 tiếng sau thì máy mới báo đèn xanh! như vậy có p? là pin bị chai ko? Hay chỉ là lỗi phần mềm!

Chỉnh sửa cuối: