• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tai nghe bluetooth cho o2 atomlife

skaterboy

Các bác cho em hỏi! AL thì dùng đưtợc loại tai nghe bluetooth nào vậy? em mới dùng ppc nên chưa biết! tết này về kiếm ít tiền tậu 1 cái nghe nhạc cho sướng chứ cái tai nghe zin của nó nhét vào toét hết cả tai mà vẫn tuột!:|

HuynhThanh

Các bác cho em hỏi! AL thì dùng đưtợc loại tai nghe bluetooth nào vậy? em mới dùng ppc nên chưa biết! tết này về kiếm ít tiền tậu 1 cái nghe nhạc cho sướng chứ cái tai nghe zin của nó nhét vào toét hết cả tai mà vẫn tuột!:|[/QUOTE

Chuẩn tai nghe của máy là A2DP nên bạn có thể chọn khá nhiều loại tai nghe khác nhau!

Bạn muốn nghe nhạc hay nên chọn mấy loại tai nghe hai dây của sony nghe cực tuyệt!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Đang dùng con tai nghe moto HT820 nghe cũng phê lắm có mic nghe gọi luôn tiện lại có thêm dây để kết nối những lúc không cần BT vote cho em này :D

skaterboy

hehe! thank cac bác! để em xem bên trung quốc với vn giá cả chênh nhau không! được thì ok lun:D

skaterboy

hix! tìm được 2 cửa hàng bán cái HT820, 1 cửa hàng bán khoảng 500k vnd còn 1 cửa hàng tận 1tr2! chẳng biết chọn cái nao`

Auto

hix! tìm được 2 cửa hàng bán cái HT820, 1 cửa hàng bán khoảng 500k vnd còn 1 cửa hàng tận 1tr2! chẳng biết chọn cái nao`

Chắc 500 bên tq còn 1t2 bên vn hả pác :D
Nói chứ pác kia ơi...âm thanh ht820 nge thế nào hả pác?

Posted via Mobile Device

skaterboy

đã mua dược đâu mà biết thế nào!:( hm qua lượn vào hàng điện thoại hỏi nó cái tai nghe lập thể của moto nó báo là 600 tệ=1tr500k vnd thì mua sao nổi!

lonebeast

Nếu bạn chú trọng hơn vấn đề nghe nhạc thì theo tôi bạn nên chọn dòng tai nghe bluetooth có khả năng thay được tai nghe nhạc (cho nên vấn đề nghe hay hay không là do tai nghe nhạc của mình là chính) như dòng iTech chẳng hạn.