• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao không có WM6.5 cho dòng Wizard???

Status
Không mở trả lời sau này.

m_va_n2002

Các bác ơi!
Nghe nói có WM6.5 cho các dòng khác để tét rùi.Nhưng sao tui không thấy WM6.5 cho dòng Wizard nè?!
Các mod ra tay cho anh em được nhờ đi! Thanks!!!

hoadainhan70

Active Member
Ngâm cứu Pác à ! các Mod cũng như chúng ta thui !!!! khoái ba cái vụ mơi mới chút nhưng ngặt vì Vợ bìu con díu VD như Pác Quang ở bên Nga những hai vợ và tám cái tàu há mồm hê hê ngoài những lúc đi làm nuôi xắp nhỏ Pác ấy còn "rắp tâm " nghiên cứu khối thứ cho chúng ta tét đóa hi hi Tớ cũng đang nóng ruột lắm đây mà hổng dám nói nè

Lamson

Well-Known Member
*Nguồn 6.5 mà mọi người có đều mới là bản Beta rò rỉ đâu đó thôi nên chưa chuẩn cần chỉnh sửa mất thời gian.
* Và lý do quan trọng nữa là muốn build ROM thì không có Wizard để làm và test thử

m_va_n2002

Thật sự tui không biết làm rom. Nếu tui biết thì đã làm rùi. Nên mới phải lên đây nhờ các bác. Xin được phép thay mặt các bác khác nói lời cảm ơn bác Lamson đã có lòng.
Hy vọng là sẽ sớm có bản Rom 6.5 để thỏa lòng mong ước vì dạo này Ppc nhà ta đã bị Iphone làm lu mờ quá rùi! Với lại dạo này diễn đàn không sôi động lắm.
Ráng chờ các Mod!

m_va_n2002

Hỏi bác nhayhuy: Vậy rom CR Touch HD có tiêu đề là 6.5 released có phải là bản WM6.5 cho wizard không vậy bác? Hay chỉ là quảng cáo thôi, chứ ruột vẫn à WM6.1 nè? Thanhks nhathuy!

m_va_n2002

Tiêu đề WM6.5 released vậy nhưng có thực là WM6.5 cho wizard không vậy bác nhathuy? Hay ruột vẫn là WM61 ne!?

m_va_n2002

Tui vừa mới up thử nè. Trong SETTING thì ghi WM6.5 pro nhưng tui không thấy giao diện hình tổ ong như trên diễn đàn nói, nhưng nhiìn chung thì giao diện đẹp hơn rom khác. Vậy có phải 6.5 k nè?

nguyenthuanbg_pv

Cho vài cái hình review lên xem nào bạn ơi! Cho vài nhận xét nưa nhé.
Chắc là chính thức rồi thì phải (release) =D>

0988456766

Well-Known Member
Chưa có đâu các bác ạ! Thấy bảo cuối năm mới ra bản chính thức mà! Mấy bản beta thấy bảo hay lỗi lắm! Lại up Rom khác thui! Wait...

chung_cb2002

bao giờ mới có vậy đợi hoài mà chẳng thấy đâu....mấy dòng khác có hết rồi còn wizard im lặng quá

Status
Không mở trả lời sau này.