• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire.com dễ dàng với UCWEB Sever EN Việt hóa!

Thangnd31082

Tải File tại Mediafire với UCWEB6.3 Việt hóa
(Có HD chi tiết bằng ảnh) !

Topic này đặt ở đây cho anh em tiện theo dõi !
Bài này mình đã pót bên v3 nhưng theo nguyện vọng của một số anh em nên pót cả trên v2 để anh em tiện theo dõi !
Tải File tại MediaFire.com trong thời điểm hiện tại không phải quá khó. Nhiều Pro nói tới thủ thuật nhưng khi pot rất chung chung, các mem không thể nào hình dung nổi, một số vẫn chưa làm được , dễ xảy ra tranh luận không đáng có mất hòa khí của anh em, vì vậy đi làm về mầy mò làm cho anh em hướng dẫn bằng hình ảnh này để tiện theo dõi , tất cả có 14 ảnh kèm hướng dẫn thao tác bằng văn bản trên mỗi tấm
Đặc biệt người online trên PC có thể xem hình trực tiếp, người online trên mobile có thể tải hình về xem và thao tác.

Chú ý:
1. Các anh em dùng Mobile không xem được ảnh có thể tải File ảnh hướng dẫn đính kèm tại đây :

2. Link mediafire đính kèm cho anh em test thử ( 3 link, link đầu dung lượng File khoảng trên 4Mb; Linh thứ 2 không quá 500Kb ; Link thứ 3 khoảng trên 9MB ). Thử thì mở link thứ 2 trước cho nó lành , bài viết trên mình tải File từ link thứ nhất !

3. Ở cái hình minh họa thứ 2 bạn phải di chuyển hộp sáng tới dòng "Click here to start download" đã nhé rồi với ấn #7 ( đừng ấn OK là xong luôn đấy--> Lỗi 44... ngay hoặc tệp tải về tệp nào cũng chỉ có 35-36 kb thôi ) , nhìn ảnh đã thể hiện điều này nhưng nếu anh em nào nôn nóng có thể sai từ đây và hỏng hết bánh kẹo đó.

4. Mình chưa trực tiếp test trên v2 vì đã tặng máy cho quỹ tấm lòng vàng nhưng theo Jimyvn88 thì đã test OK trên N70.

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Các bước 3,4,5,6 có thể thao tác nhẹ nhàng hơn với Tổ hợp Phím "1+7" sau đó sẽ hiện ra 1 bảng bạn chỉ cần chép dòng đầu tiên "Địa chỉ URL" vào là OK.

Cập nhật ảnh đây nhé !

Chỉnh sửa cuối:

lotusgirl

UCweb 6.3 hỗ trợ tải ở mediafire trực tiếp mà, cần gì phải qua bước sao chép link cho mất công, tưởng là pro làm bài hướng dẫn cho UCweb 7, mọi người chủ yếu là kêu ca việc ko down đc bằng UC7 cơ, dù sao cũng thank pro vì bài viết kỳ công này.

DreamLand

@anh Thắng: Bài viết rất tuyệt :)

UCweb 6.3 hỗ trợ tải ở mediafire trực tiếp mà, cần gì phải qua bước sao chép link cho mất công, tưởng là pro làm bài hướng dẫn cho UCweb 7, mọi người chủ yếu là kêu ca việc ko down đc bằng UC7 cơ, dù sao cũng thank pro vì bài viết kỳ công này.

Bạn cho mình và anh em xem mấy tấm hình Test trên máy bạn đi !
Tks !
Sao mình download không được :|

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Cho xin 500đ ảnh nhé. Tải về được nhưng tệp nào dung lượng cũng chỉ 35kb thôi. Mở ra là 1 trang thông báo của Mf.
Tiện thể cung cấp cho anh em hàng khủng vừa test xong, ngặt nỗi mình không phải là bầu Đức của Hoàng Anh Gia Lai nên không dám tải tiếp vì e rằng phải bán máy trả tiền GPRS với File ~ 99M này:D

Chỉnh sửa cuối:

thaitidi1986

mình dùng ok lăm,mà dùng ucweb7 official vẫn tốt mà,chú ý là khi down nó ko hiện dung lượng file,cứ đợi tải xong thôi.

tuanhien98

Posted via Mobile Device
Cho xin 500đ ảnh nhé. Tải về được nhưng tệp nào dung lượng cũng chỉ 35kb thôi. Mở ra là 1 trang thông báo của Mf.
Tuỳ link MF đấy các huynh ạ, có link thì down đc, link thì ko? cứ down cái nào khoảng 30kb tức là xịt. uc6.3 là thế. mà thk down Mf thì đã có pm bvget của vothien ý. ok lắm.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

có vẻ như web cho v2 đc ưu đãi hơn ngage nhưng về chất lượng có vẻ hơi tồi,các bản UC cho ngage đều không có 1 lỗi nhỏ nào !!!:)

httronghieu

có vẻ như web cho v2 đc ưu đãi hơn ngage nhưng về chất lượng có vẻ hơi tồi,các bản UC cho ngage đều không có 1 lỗi nhỏ nào !!!:)

pro nói quá chuẩn luôn ngày trước em dùng QD chưa ngán thèng nào hít. trang nào cũng down tuốt!!:D:D:D:D:D

Whinny

hix mấy hum bệnh không lên pc được nên chưa show hàng đc hum nay đc ra viện lên show hàng lun :)):))
toàn bộ dều down bằng UC7 nhé=D>=D>=D>

Auto

hix mấy hum bệnh không lên pc được nên chưa show hàng đc hum nay đc ra viện lên show hàng lun :)):))
Tặng mình font bạn đang dùng đi :)
Posted via Mobile Device

danghau

good wá! Thank bác em test oke trên 7610 rùi nhưng mà khi down về thấy nó ko giống bt.Nhưng mà dù sao thì vẫn oke
Posted via Mobile Device

Whinny

Tặng mình font bạn đang dùng đi :)
Posted via Mobile Device
Hii,bạn qua topic của anh Đào Quang Sự tìm bộ nice fonts for 0s7,8 nhé;;)
Chúc bạn vui vẻ!
Thân !

Posted via Mobile Device

Auto

Hii,bạn qua topic của anh Đào Quang Sự tìm bộ nice fonts for 0s7,8 nhé;;)
Chúc bạn vui vẻ!
Thân !
Posted via Mobile Device
Có phải "Font for s60v2 fw china" k bạn?

Posted via Mobile Device

DreamLand

Chú ý không lạc đề nhé bạn !
Lần cuối xin PM riêng hoặc qua đúng chủ đề để hỏi !

Thangnd31082

Như vậy là bản UC 7.0 cho V2 cũng good , trên v3 khâu vào mediafire của bản 7.0 thỉnh thoảng có vấn đề ! Cảm ơn đã chia sẻ !