• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạm biệt HD2.

Status
Không mở trả lời sau này.

phamkham

Sau khi sử dụng 2 đời máy HD2 và đóng góp cho cộng đồng người dùng HD2,tôi chuyển sang dùng DesireHD.
Xin chào các bạn

bạn cho một bài nhận xét tổng quan về con này nhé,so với Ip4 hoặc Galaxy S thì thế nào nhỉ?

clarkht

Ko thể chạy theo cộng nghệ, vì công nghệ thay đổi liên tục, muốn chạy theo kinh tế phải khá giả :D tạm hài lòng vời HD2 ( cũng vừa bán 1 con còn 1 con)

binhmogas

kha kha... vậy là em đón đầu rồi nhé em chuyền qua desire hd gần 1 tháng mà box đó buồn muốn chết giờ có 3 bác gạo cội vô là.... là...lá... la... desire HD chuẩn bị đình dám cho coi.

edmundo2203

Em cũng đang lăn tăn giữa Desire HD và HD7 ,ko biết con nào hay hơn nhỉ? Các bác cho em ý kiến với?:D

trinh12345

Em cũng đang lăn tăn giữa Desire HD và HD7 ,ko biết con nào hay hơn nhỉ? Các bác cho em ý kiến với?:D
Bác admundo cũng định dời bỏ Leo sao? box này càng ngày càng nhiều bác... ra đi:D em thì vẫn hài lòng với em HD2:)

ancola66

Super V.I.P
*Android ( Desire HD &.....) và WindowsPhone (HD7 &....) đều là các điều hành của tương lai . Sự khác nhau ở đây là Desire HD là tuơng lai gần và HD7 là tuơng lai xa:D
* Android thì gần như là đầy đủ tính năng ứng dụng cơ bản, tùy biến cao, soft hỗ trợ nhiều >>> Vọc sả láng
* HD7 thì có vẻ đi theo bước của iPhone : Són dần những ứng dụng mà thực ra đã cầm trùm trong lĩnh vực PDA vào những bản update hoặc chờ đợi mua model máy kế tiếp:O.
*** Android là lựa chọn cho thời điểm này, WindowsPhone cũng là một sự lựa chọn nhưng sau 1 năm nữa (Theo ý kiến chủ quan của mình)

IamT

Bác admundo cũng định dời bỏ Leo sao? box này càng ngày càng nhiều bác... ra đi:D em thì vẫn hài lòng với em HD2:)

Mình cũng trung thành với em Leo và chờ đợi bác Cotulla cho ra WP7 :)

Nhưng dù sao cũng tạm biệt bác hanoiwap :)
Mong 1 ngày nào đó các bác về chơi với box Leo :D

Anbis

Hè hè, em vẫn chờ WP7 trên HD2 :D
Và đang xem qua Tết có em QWERTY Android nào ngon ngon thì làm luôn :D chứ test G2 thấy ko máu lắm :D

Status
Không mở trả lời sau này.