• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâm sự về " Tình Yêu pdaviet" tới các thành viên.

khuonghovan

Nhằm tạo thêm không khí vui vẻ hơn và để các thành viên biết về nhau hơn, nay mình xin mở topic này để các thành viên vào tâm sự nỗi lòng của mình đối với pdaviet ( có chém cũng nhẹ tay thôi nhé).:))

1) Bạn đăng ký vào 4rum pdaviet khi nào, vì sao bạn biết 4r pdaviet

2) Ai là người đở đầu cho bạn hay là thân nhất với bạn trong 4r pdaviet

3) Ai là người bạn có tình cảm nhiều nhất trong 4r pdaviet

4) Điều gì là bạn ghét nhất khi tham gia 4r pdaviet

Nếu có gì không hợp lý xin BQT thứ lổi

tinh_la_gi

Administrator
Mở hàng cho topic đây !!!
Gia nhập ngày 09-11-2006, lúc đó đang ngủ thì có người gọi bảo "chiến tiếp" thế là lò dzò quay 1268 + proxy vào đăng ký 1 phát 2 nick giữ chân cho top ten 10 !!! her her

Ngày xưa từng đã có 1 người rất đáng để TLG xem là "anh" đó là Duynt, nhưng đến giờ theo như câu hỏi "người đở đầu" thì chắc chỉ còn ông Bố Già PhamQuang

Chắc nhất thì khó mà xác định chỉ có thể nói "có tình cảm" thì nhiều : PhamQuang, Kawa, BatKid, Sonblack, XuanTruong .... rất nhiều vì đối với mõi người đều có 1 tình cảm đặc biệt riêng ...

Ghét ư ?! Cũng nhiều ấy chứ ..
+ Ghét tham gia mấy topic mà có nick nào đó chửi mình chẳng hạng...
+ Ghét phải bannick vì có thể ra ngoài đường gặp thành viên đó nhận ra mình và " à thì ra chú mấy là TLG ... bannick tao hả ... chém chém..." hic..hic .. không dzám nghĩ tiếp
+ Nói chung yêu và thường bằng với ghét và lo

oanhngo

Hồi đó xài 2 con XDA Exec, O2S ! Lang thang trên mạng => biết Mobifun.net => Pdaviet

Ai cũng thân hết ! ;;)

Tất cả ;;)

N/A

hovang86

cứ với những câu hỏi thế này thì dập khuôn quá.phải cho phép sự sáng tạo=>những câu trả lời hay.ok!