• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tản mạn Atom

phuc_sro

cám ơn bạn đã tư vấn để qua tết mình sửa..... loa trên trên mình không nghe với đèn không sáng

imleeu

cám ơn bạn đã tư vấn để qua tết mình sửa..... loa trên trên mình không nghe với đèn không sáng

Bạn thử cắm tai nghe vào nói xem có nói đuợc k? Nếu đuợc thì thủ sắn tai nghe trong khi chưa sửa đuợc. ^_^

phuc_sro

lúc nào cũng găm ra găm vào mệt lắm bạn ơi, ai gọi thì vừa tìm dây phone vừa tìm điện thoại chắc xỉu wá

phuc_sro

cám ơn bạn nhiều,nói chung mình cảm thấy vẫn chưa vui lắm vì wìfi ko sữ dụng được hihi. atom

caothanglc

mình cũng mới xúc dc 1 em atom cũ ko có pin đang vọc thử coi em nó thế nào ;))

soccon_yeuhatde

aj biet chox nao ban atom cuz bao? mih voi,dag can 1 chu de? lay kai man hjh" :Dthay cho ong anh,vs laj. dag dug kaiser muon them chu atom nge dai fm.hj

voldemort000

hix nghe các pác nói chuyện mà em thèm được xài atom lại quá... ở đây có ai biết cách sửa atom hok??? hoặc có pác nào ko xài atom nữa thì có thể nhượng lại cho em được ko???

phucbc

cũng mới chơi atom
vẫn đang hăng say..........giá re nữa
máy mới đét có 450k với ưng dụng như thế qua' là nuột về giá