• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tank Ace 1944 3D v1.05

cutun233

Tank Ace 1944 3D v1.05

Bạn có thích lái xe bồn trên địa hình gồ ghề, đạn pháo binh đi chậm chạp vào các ngọn đồi xa, và thổi lên đối thủ nguy hiểm ẩn xung quanh mọi uốn cong? Nếu vậy, sau đó Tank Ace 1944 có thể là trò chơi dành cho bạn.

Trong Tank Ace 1944 bạn lệnh Chiến tranh Thế giới II xe tăng tính phí để chiếm Capitol đối phương. Đồng minh và Liên Xô trước Tank Aces ngày Berlin, Đức Aces trước ngày London và Moscow. Ít nhất đó là những gì các đơn đặt hàng từ HQ nói. Nhưng kể từ khi bạn đối mặt với tỷ lệ cược áp đảo và buộc phải nhặt rác nguồn cung cấp như bạn đi, bạn chỉ có thể thấy mình rút lui để thay thế.

Mục tiêu của mỗi vòng chơi là để xóa đối phương từ một bản đồ khu vực và đẩy họ ra khỏi ngân hàng xa của con sông một bên của bạn để có thể vượt qua và trước. Kỹ năng bạn sẽ cần phải thực hiện việc này là một ngón tay kích hoạt làm việc, khả năng điều hướng Tây hoặc Đông (trái và phải vào bản đồ trên không), và khả năng lái xe đủ để đụng vào xe khác.

Một bảng tình trạng cho thấy số lượng những kẻ thù trái, viên đạn còn lại, nhiên liệu, và sức mạnh giáp. Cuối cùng ba có thể được bổ sung bởi ramming (không phải chụp) một xe tải của đối phương. Nếu bạn hết nhiên liệu hoặc áo giáp, hoặc vì một lý do lái xe tăng của bạn vào trong nước, ngoài một cái chết không hợp thời bạn sẽ bị buộc phải rút lui một trong những khu vực kinh tế. Nếu bạn quét sạch những kẻ thù, bạn sẽ tạm ứng một trong những khu vực kinh tế, giữ lại bất kỳ vật tư dư thừa bạn có scavenged. Trò chơi kết thúc khi bạn đi Capitol đối phương, hoặc bạn overrun họ. Dù bằng cách nào các đồng sẽ muốn có một nói chuyện với bạn.

Các tính năng:

* Nghe một trong ba aces: Đồng Minh, Đức, hoặc Liên Xô.
* Ba thùng: Sherman, Tiger, hoặc T34, mỗi tháp di chuyển và pháo.
* Destroyable 3D phong cảnh.
* Phối cảnh hoặc xem chi phí.
* Ba khó khăn cài đặt.
* Enemy xe tải chở đạn, nhiên liệu, và áo giáp.
* Lưu / Resume game.

dịch bởi google

http://www.mediafire.com/?yex42103oz2

minhhoang1989

sao cười jử jậy bạn.bạn hôk hoài lòng ak.pạn mình đã cố gắng pots bài lên mà bạn lại cười ak