• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo themes cho máy 3230

bienxanhconson

Mình cần 1 chương trình tạo theme đẹp và chuẩn trên máy 3230 pác nào biết thì xin chỉ giùm mình 1 tiếng hoặc cho mình link để mình download cũng được. Thankyou

emchoigame

chà sao ko bác nào vào jup1 mình thế nhỉ em cũng đang cầnn tìm soft đó đây:-?:-?:-?

Kojiro

Super V.I.P
chà sao ko bác nào vào jup1 mình thế nhỉ em cũng đang cầnn tìm soft đó đây:-?:-?:-?

Mình cần 1 chương trình tạo theme đẹp và chuẩn trên máy 3230 pác nào biết thì xin chỉ giùm mình 1 tiếng hoặc cho mình link để mình download cũng được. Thankyou

Hai bạn vào đây tham khảo: Hướng dẫn, đã đính kèm PM làm theme.

Chúc các bạn vui!

Chỉnh sửa cuối:

yangahn81

Quái thật !

Quái thật ! Sao em đã đăng ký là thành viên của Pdaviet rồi mà vẫn ko nhìn thấy link download nhỉ!?

Các mod xem thế nào giúp em với. Hic!

diepdh

Nếu bạn muốn tự làm theme cho riêng mình thì cách đơn giản nhất là làm trên trang web http://www.ownskin.com Trang này có lẽ là trang web lớn nhất về theme cho điện thoại và nó cũng có rất nhiều theme rất đẹp.