• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp tất cả âm thanh

tankinh

Thấy cái này hay nên shared lên cho anh em dùng. Đặc biệt cho các bác nhà có em bé (hi hi hi, dụ nó cho nó khỏi khóc nhè)

hình ảnh nhé:

Link down:
http://www.4shared.com/file/nJOm4cXP/101BigSoundButtons.html

Click down xong nhớ thank em 1 phát nhé:))

madienyeu

Banned
Chưa hiểu sẽ dùng vào việc gì, sợ nhất là nó load file âm thanh làm nhạc chuông. :-s Minh dùng N97 chưa có FW Cooked mà. Hjc, nhưng chắc sẽ có nhiều dịp xài tới. THANKS chủ thớt

tankinh

Máy bạn phải hack hoặc singed, hình như cái này trở thành nguyên tắc rồi thì phải, chừng nào ko cần hack thì chủ thớt sẽ nói. Thân

quochungcp

cài xong rùi nhưng khi mở lên thì chang thấy có âm thanh j cả, báo lỗi là: lỗi tập tin Flash 7. chẳng hiểu j cả! hik

bitdefend

hay quá,nhưng nếu có thêm mấy âm thanh ghê rợn như tiếng gió rít,tiếng sói tru nữa thì tuyệt rồi:D Dù sao cũng thanks bạn 1 fát:D

lat123

Nhiều cái phải giữ 1 lúc mới nghe thấy :D -những cái mà có dấu mũi tên ở phía trên icon ý :D

boynaught

chà. cái này mà down trên ovi là mất gần 1 euro chứ đùa đâu, may qá có bác post lên :D. em chờ mãi cho nó free bây giờ có rồi =p~