• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TaskSpy trình quản lý ứng dụng cực kỳ chi tiết!

hihoha

Well-Known Member

TaskSpy có đầy đủ những tính năng của một trình quản lý thông thường như đóng(close),tắt(kill) ứng dụng,xem thông tin hệ thống,nén bộ nhớ,khởi động lại máy,.....
Nhưng vượt trội hơn cả ở khả năng xem thông tin rất chi tiết về ứng dụng,quá trình,hệ thống...ngoài ra bạn có thể thấy chính xác máy của bạn tên gì,OS phiên bản bao nhiêu,thuộc dòng nào...
Đặc biệt có thêm tính năng xuất biểu đồ CPU,Ram khá hay:-?
Và....thôi anh em tự vọc tiếp nhé
;;)

Dưới đây là một bản TaskSpy do hihoha việt hóa và một bản ENG cho ae lựa chọn:D

TruBic

Well-Known Member

TaskSpy có đầy đủ những tính năng của một trình quản lý thông thường như đóng(close),tắt(kill) ứng dụng,xem thông tin hệ thống,nén bộ nhớ,khởi động lại máy,.....
Nhưng vượt trội hơn cả ở khả năng xem thông tin rất chi tiết về ứng dụng,quá trình,hệ thống...ngoài ra bạn có thể thấy chính xác máy của bạn tên gì,OS phiên bản bao nhiêu,thuộc dòng nào...
Đặc biệt có thêm tính năng xuất biểu đồ CPU,Ram khá hay:-?
Và....thôi anh em tự vọc tiếp nhé ;;)

Dưới đây là một bản TaskSpy do hihoha việt hóa và một bản ENG cho ae lựa chọn:D
Mình cũng đã việt hóa cái này nhưng do lo làm cái NiceClock nên bỏ không làm nữa.
Thôi để mình VH xong Up vào topic cập nhật của SymPViet!

hihoha

Well-Known Member
PM việt hóa thì không cần úp file tiếng EN kèm làm gì đâu bạn.

Ah,tại có một số từ hơi chuyên ngành một tí dịch ra có thể hơi ngô nghe nên e up thêm bản eng cho những ai có chuyên môn cần thì sử dụng:)

Mình cũng đã việt hóa cái này nhưng do lo làm cái NiceClock nên bỏ không làm nữa.
Thôi để mình VH xong Up vào topic cập nhật của SymPViet!

Hay quá,a làm xong up lên e tham khảo một số chỗ cái:D

phongthanminh1

Cái font của chủ topic đệp quá nhỉ,chia sẻ anh em được không bạn,thông cảm cho mình nhé,mình sẽ rút kinh nghiệm,dạo này bận quá,thank

Chỉnh sửa cuối: