• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tất cả Feedback Nokia 5800 vào đây để các Version sau của Nokia được tốt hơn!

Status
Không mở trả lời sau này.

tohiepvn

Em lập chủ đề mới này em nghĩ là cần thiết bởi sự phản hồi của người dùng để phiên bản sau của Nokia được tốt hơn, việc feedback lên Nokia cũng cần người phải biết tiếng anh một chút.

Em đã up lên version mới nhất V52.0.101 mà một số thiết kế em nghĩ cần phải bổ sung:

1- Danh bạ nên có thêm chế độ lựa chọn cả tên và số.
2- Nút đóng (đỏ) cũng là nút lựa chọn các profile, tắt nguồn và tháo thẻ.
(Cái này thuận tiện hơn trong việc chọn profile, tắt nguồn, đặc biệt là tháo thẻ để đóng các ứng dụng tạm thời cho nhẹ máy).
3- Tin nhăn khi gửi có lựa chọn cho người gửi phần nhật ký, số ưa thích (như những điện thoại đời thấp hơn như 5310; 7610s...).
4- Khi gửi tin nhắn mà nhập bằng số xong, vào phần tin nhắn đã gửi bấm nút gọi không hiện ra được số mình vửa nhắn tin.

Mong mọi người đóng góp, mong mod thấy cần thiết để ko xóa topic này, mong mọi người biết tiếng anh tổng hơp phản hồi nên Nokia.

Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

bossbuu

ũa cho mình hỏi, bày tỏ ý kiến ở đây rồi có lên tới tai của Nokia để Nokia xem xét ko ạ ???

khoa1989

đa điểm cho cảm ứng điện trở ah.nằm đó mơ đi bạn

Luu_Tan_Vu

bạn lập cũng vô ích thôi giờ thì chỉ còn anna là nokia còn chiếu cố tới chứ s60v5 chết lâu rồi. nokia bảo thủ lắm

Luu_Tan_Vu

bây giờ thì phải học cook đừng hy vọng vào nokia mình mất niềm tin vào nokia từ lâu lắm rồi. dù nokia có update fw thì cũng k có j mới hết đừng hy vọng làm gì

simhoang

đa điểm cho cảm ứng điện trở ah.nằm đó mơ đi bạn

ai nói cảm ứng điện trở không có đa điểm vậy?
theo thông tin mình được biết thì đa điểm cho tới bây giờ là tối đa nhận được 10 điểm (10 vị trí khác nhau) trên màn hình.
và cái đó thuộc về cảm ứng điện trở chứ không phải là điện dung

hoangvan1990

theo thông tin mình được biết thì đa điểm cho tới bây giờ là tối đa nhận được 10 điểm (10 vị trí khác nhau) trên màn hình.

có cảm ứng điện trở đa điểm nữa hả:O

Dragon459

Manager

nói như bạn
thuộc về cảm ứng điện trở chứ không phải là điện dung
thì giả sử dc lên đa điểm thì điện trở sẽ dc lên còn điện dung thì đứng nhìn ak:))hài nhỉ

simhoang

nói như bạn

thì giả sử dc lên đa điểm thì điện trở sẽ dc lên còn điện dung thì đứng nhìn ak:))hài nhỉ
mình không nói cái này
bạn đọc lại quocte của mình đi!
là bạn kia nói là màn hình cảm ứng điện trở không có đa điểm và mình fản bác lại và lấy ví dụ rõ ràng chứ mình không có ý kiến gì hết

Status
Không mở trả lời sau này.