• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẤT CẢ GAME JAVA CHƠI ĐƯỢC TRÊN MÀN HÌNH CẢM ỨNG ĐÂY!!!!

671988

THỰC CHẤT CÁC GAME JAVA NÀY ĐƯỢC VIẾT CHO LG VIEWTY VÌ MÁY NÀY KO CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH NHƯNG CÓ JAVA NÊN PHẢI VIẾT GAME TRÊN NỀN JAVA MÀ NHƯ THẾ THÌ ANH EM TA CÓ THỂ XÀI ĐƯỢC HẾT!!!CÓ CÁI EM KO HIỂU LÀ HÌNH NHƯ VIEWTY CÓ THỂ CHƠI GAME THEO KIỂU JAM Touch LÀ SAO NHỈ!!CÁC BÁC NGHIÊN CỨU RÙI CHỈ CHO EM!!!
LINK Ở DƯỚI LÀ TỪ TRANG WEB NƯỚC NGOÀI TỔNG HỢP RẤT ĐẦY ĐỦ,DỄ NHÌN VÀ UPDATE LIÊN TỤC!!
HAVE FUN!!!NẾU THẤY HÀI LÒNG THÌ THANKS EM 1 PHÁT!!!KO THÌ THUI!!!
http://www.mygreatphone.com/forum/games/3186-official-touch-screen-game-thread.html

hoatim

Cảm ơn bạn nha, nhưng hình như link tiu rồi, bạn nói những games trong đó chơi được trên LG Viewty hả ? Cho mình hỏi bạn có game xếp gạch hông ? Nếu có cho mình xin với, cảm ơn nhiều .

shadow141206

this link is dead !!! :O. Hình như LG Viewty độ phân giải màn hình khác 240x320 thì phải ??? Nếu vậy sao chơi games đc nhỉ :-?:-?:-?:-?

lon3lystarl

ôi,tìm mãi mới thấy 1 chủ đề.topic đó bị khoá rồi.chán thế.bác nào đã down dc thì share cho ae đi.

khoa123

anh em cẩn thận coi chừng đi tong lun cái màn hình cảm ứng của chú dế iu đó:D,ông này độc đi dụ ng ta làm ng ta chai màn hình rùi nè