• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TD2 WM6.5 ROM (COM2): V28 (Build 21908.5.0.93) ★ MANILA 2.5_2016 (UPDATE 07/07)

quocbaoboss

Tôi đã thử up V31 rồi nhưng cá nhân tôi dùng không thích bằng cái V28 này. V28 rất ổn định, ít hao pin, đặc biệt là có X button để đóng chương trình. Cho tôi hỏi nếu trong V31 này muốn có X botton trên góc phải trên màn hình có được không. Cái này rất tiện để đóng chương trình. Tôi rất cảm ơn ban quản trị web đặc biệt là bác Phạm Quang, đã tốn rất nhiều thời gian để anh em "ăn sẵn" chúng tôi có cái để nghịch và khám phá
Ah, nhân tiện nhờ các bác up lại cho cái V28 này với. link die mất rồi mà tôi đang cần up lại Version này.
Chân thành.

thanh770206

Sao minh không download được nhỉ. Có ai biết nguyên nhân không. Bấm vào link thì hiện lối 404

hieppro1992na

Cab file cài đặt Co0kie Home Tabs (CHT) cho những ai thích sử dụng ứng dụng này.
Dưới bài đưa 2 CAB, lần lượt cài:
- CHT 1.8.5
- CHT Editor 1.8.5.1

tại sao em ko download dc file đính kèm nào của pda vậy anh Quang ơi.

sun_set

cac bác up lên mediafire đi cho a em dễ down hic kiếm bản rom 21887.5.0.86 nói chung 21887 là okie tại em đang xài bản đó thấy hợp,nhưng bản của em tiếng đức thế mới đau ai có bản wwe tiếng anh share em với ạ

PhamQuang

Manager
cac bác up lên mediafire đi cho a em dễ down hic kiếm bản rom 21887.5.0.86 nói chung 21887 là okie tại em đang xài bản đó thấy hợp,nhưng bản của em tiếng đức thế mới đau ai có bản wwe tiếng anh share em với ạ

Ý của bạn là bản Rom nào? Rom cook hay Rom ship (hãng) vậy?
Hiện mình đang về nghỉ tại VN nên chưa có đ/k up lại các link tải, đợi cuối tháng 2 nhé.

sun_set

Ý của bạn là bản Rom nào? Rom cook hay Rom ship (hãng) vậy?
Hiện mình đang về nghỉ tại VN nên chưa có đ/k up lại các link tải, đợi cuối tháng 2 nhé.
EM CŨNG KO RÀNH NỮA,MÁY EM KHI FORMAT LẠI CÓ SẴN GOOGLE MAP,YOUTUBE COI ĐƯỢC HD,FACEBOOK.....MÀ BẢN ROM EM TIẾNG ĐỨC HIX

EM CŨNG KO RÀNH NỮA,MÁY EM KHI FORMAT LẠI CÓ SẴN GOOGLE MAP,YOUTUBE COI ĐƯỢC HD,FACEBOOK.....MÀ BẢN ROM EM TIẾNG ĐỨC HIX
Vậy bản rom bạn đang dùng là rom gốc của máy. Bạn nên HSPL cho máy để úp các rom khác nhé.

sun_set

Vậy bản rom bạn đang dùng là rom gốc của máy. Bạn nên HSPL cho máy để úp các rom khác nhé.
MÌNH ĐAG XÀI BẢN ROM CE OS 5.2.21887 (BUILD 21887.5.0.86)DATE 29/01/2010 HIC MÌH CẦN BẢN ĐÓ TIẾNG ANH CÓ YOUTUBE COI HD

blackdoor

Manager

MÌNH ĐAG XÀI BẢN ROM CE OS 5.2.21887 (BUILD 21887.5.0.86)DATE 29/01/2010 HIC MÌH CẦN BẢN ĐÓ TIẾNG ANH CÓ YOUTUBE COI HD

Quy định của diễn đàn là không được viết bài toàn bằng chữ hoa bạn nhé.