• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TeaShark - Phần mềm giúp các bạn CLICK Thanks

DreamLand

Phần mềm này hình như đã có ai đó giới thiệu rồi
Nhưng bây giờ là một tính năng hoàn toàn mới mẻ mình xin chia sẻ
Bạn vào PV bằng điện thoại nhưng không thể thấy hết chức năng
phần mềm này sẽ giúp các bạn không chỉ Click Thanks mà còn sử dụng được hầu hết các tính năng : ví dụ xem tin nhắn của một vị khách vừa ghé thăm hồ sơ của bạn, Quote + , Xem hồ sơ, Xem avatar, Biết được số người đang theo dõi chủ đề,...Nói chung y hệt PC
Các tính năng trên Opera và UCWeb không hỗ trợ
Tuy nhiên có một số nhược điểm
Mình cần các bạn Test trên S60 giúp mình vì N70 của mình không kết nối được mạng( điện thoại hỏng) nên không có hình minh họa cụ thể.
Mình đã Test trên 5610 XM (S40 v3) tốc độ load trang nhanh và bao gồm các tính năng kể trên.=D>
:D
Nếu ok thì từ nay đừng viện lý do là online trên di động nên không click Thanks được nữa nha ;;)
Một lần nữa cần các bạn test giúp trên S60 và chứng thực!

Last edited by a moderator:

tuanhien98

Phần mềm này hình như đã có ai đó giới thiệu rồi
Nhưng bây giờ là một tính năng hoàn toàn mới mẻ mình xin chia sẻ
Bạn vào PV bằng điện thoại nhưng không thể thấy hết chức năng
phần mềm này sẽ giúp các bạn không chỉ Click Thanks mà còn sử dụng được hầu hết các tính năng : ví dụ xem tin nhắn của một vị khách vừa ghé thăm hồ sơ của bạn, Quote + , Xem hồ sơ, Xem avatar, Biết được số người đang theo dõi chủ đề,...Nói chung y hệt PC
Các tính năng trên Opera và UCWeb không hỗ trợ
Tuy nhiên có một số nhược điểm
Mình cần các bạn Test trên S60 giúp mình vì N70 của mình không kết nối được mạng( điện thoại hỏng) nên không có hình minh họa cụ thể.
Mình đã Test trên 5610 XM (S40 v3) tốc độ load trang nhanh và bao gồm các tính năng kể trên.=D>
:D
Nếu ok thì từ nay đừng viện lý do là online trên di động nên không click Thanks được nữa nha ;;)
Một lần nữa cần các bạn test giúp trên S60 và chứng thực!

Đay là soft lướt web mà. Không nhầm la fỉrefox có lâu goy.

Posted via Mobile Device

DreamLand

Đay là soft lướt web mà. Không nhầm la fỉrefox có lâu goy.

Posted via Mobile Device
Thì đang cần test tính năng mới nè bạn ^^
Mình chỉ test trên 5610 XM
Không biết soft gì thì làm sao giới thiệu ở trên ^.^
Cái này là TeaShark nhé bạn :)

daoquangsu

Thì đang cần test tính năng mới nè bạn ^^
Mình chỉ test trên 5610 XM
Không biết soft gì thì làm sao giới thiệu ở trên ^.^
Cái này là TeaShark nhé bạn :)
Posted via Mobile Device
Để test cái nào.Anh đã thank chú được chưa vậy?Nếu được rùi là ok trên N70 rùi đó.Tuy pm này tốc độ không nhanh dùng không tiện lắm nhưng bù lại trang web không bị giản lược rất hay đó,giống y như pc luôn.

quangdct

Có đuôi sis cho v2 ko?N6681 ram yếu ko chạy đc Java trên 300kb trở lên

anttim

Nếu là java và 668! Ko Đc thì 76!0 của em cũng chịu rùi. hix ! Cứ phả nói thank trước sau đó ra mạng click thank vậy.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Posted via Mobile Device
Để test cái nào.Anh đã thank chú được chưa vậy?Nếu được rùi là ok trên N70 rùi đó.Tuy pm này tốc độ không nhanh dùng không tiện lắm nhưng bù lại trang web không bị giản lược rất hay đó,giống y như pc luôn.
anh Thanks được rồi đó b-)
^^ Pro quá V2 cũng đâu thua V3 đâu nhỉ :D
Cái này chỉ để thanks là hay nhất
Tiếp đến là xem tin nhắn của của khách vừa ghé thăm hồ sơ cá nhân (PDAVIET.NET)
Các hình đính kèm, avatar, biểu tượng mặt cười,... đều hiển thị tốt b-)
em cũng không biết nữa anh à
Chắc là không có đâu ạ ^^

peacewar

Cái này vô lướt web được có 1 lần ah,vào lần thứ 2 thì trắng màn hình luôn.Ai biết fix lỗi này không?Chỉ mình với

0917515131

Posted via Mobile Device

Trang web mà ko bị giảm lược bớt thì tốn dung lượng GPRS chết ak bác?
;;);;);;)

DreamLand

Cái này vô lướt web được có 1 lần ah,vào lần thứ 2 thì trắng màn hình luôn.Ai biết fix lỗi này không?Chỉ mình với
Mình không gặp trường hợp này nên bạn xem lại máy xem!
Thông báo cho anh em tin vui là test ok trên N70 chạy ổn định và tốc độ!
Nếu ai dùng Sim mobifone mà không vào được thì vào phần settings của điện thoại sửa lại proxy!
Tức là tự tạo mới cho mình một cấu hình và proxy mặc định là ok!
Với proxy này Opera browse cũng xài được luôn !

Kinh nghiệm cho anh em online bằng điện thoại : Sử dụng TeaShark và Ucweb sẽ cho hiệu quả tối đa khi vào các trang web đặc biệt là PDAVIET!

Trang web mà ko bị giảm lược bớt thì tốn dung lượng GPRS chết ak bác?
;;);;);;)
Sử dụng UCWEB đi bạn tiết kiệm lắm !
Còn cái này cũng không nhiều bằng Opera đâu !

anhcoj

Mình đã click thanks chủ topic rùi chẳng bít đc chưa nữa? Pm này bị giới hạn ký tự khi mún post bài(nó dùng tr duyệt của máy) . Khoảng hơn 200ký tự.(Điều này thật khó khi mún trả lời với trích dẫn) Và ko post đc bài lên dđ , toàn báo error..... Đã test trên em N70. có ai bị như mìh ko vậy? giá mà post đc cả file dính kèm thì tuyệt cú mèo, có lẽ phải mog đợi sự đột phá của các ver về sau xem sao.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Mình đã click thanks chủ topic rùi chẳng bít đc chưa nữa? Pm này bị giới hạn ký tự khi mún post bài(nó dùng tr duyệt của máy) . Khoảng hơn 200ký tự.(Điều này thật khó khi mún trả lời với trích dẫn) Và ko post đc bài lên dđ , toàn báo error..... Đã test trên em N70. có ai bị như mìh ko vậy? giá mà post đc cả file dính kèm thì tuyệt cú mèo, có lẽ phải mog đợi sự đột phá của các ver về sau xem sao.
Posted via Mobile Device
anh dùng cái này chỉ để sử dụng những chức năng kể trên, còn những chức năng post bài anh nên xài UCWeb.
Và em nghĩ nó không phát triển nữa đâu anh à !^^
như thế cũng xem là tạm được cho một trình duyệt web java ! :D

hihoha

Well-Known Member
sao không vào PV được là sao nhỉ? có ai bị như em không?

Mình cũng thử vào trực tiếp ko đc:)
Bạn vô google rồi search diễn đàn pdaviet sẽ vô đc.Đành đi đường vòng vậy:D

DreamLand

Mình cũng thử vào trực tiếp ko đc:)
Bạn vô google rồi search diễn đàn pdaviet sẽ vô đc.Đành đi đường vòng vậy:D
Đúng rồi anh :p
Và lưu Bookmarks nữa là xong, khi nào cần vào thì mở Bookmarks :D

TruBic

Well-Known Member
Uh, trubic cũng ko đi đường chính để vào Pv, ko biết tại sao bị nhu thế nưã!

Whinny

Thế thì nó giống với bạn ucweb 7 gòi, không vào được trực tiếp.
Posted via Mobile Device

httronghieu

Bản mới nhất vào lần 1 xong thoát ra khong vào lại được nữa. Ko hiểu thế nào.
Posted via Mobile Device