• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tetraedge Atlantis Redux v1.0 full by BinDa ( SIS 50MB )

hoanghai1992

:mad:) hes hes, cái này tớ coi đc bên tinh tế, nhìn screen shot có vẻ pro quá, copy sang cho anh em coi cùng, mục đích là để chia sẻ, thứ 2 là có pác nào down xong rùi hảo tâm up dùm lên mediafire thì càng tốt ;;)
CHưa kịp test, các pác thử đi nhé
LinK: http://w15.easy-share.com/14128281.html
Còn đây là link tốt hơn của tadiepthu up lên cho anh em, nhớ bấm thanks pác ấy ;;) : http://www.ziddu.com/download/1827891/diepthu.rar.html

CHú ý :
Memory space requirements for ATLANTIS Redux
60 MB storage & 8 MB free RAM (program memory)
The game is in QVGA

Installation
Unzip the file Atlantis-s60v3-En.zip on your computer.
You will obtain a file called Atlantis-s60v3-En.sis.
Copy the file Atlantis-s60v3-En.sis on your device or on your memory card.
Use the file manager on your device to execute it.
Follow the instructions.
- — -

Transfer the file to your device and install
Register with any key. (Sometimes a specific amount of chars)

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai1992

:(( hix hix, down đến 99% òy thì hỏng, :( ai down xong òy up lên hộ tớ file bin-5087.r09 đc ko, huhu :(( down lại cái link lần nữa chắc chết

ngkhanhhoang

Bạn hoanghai1992, up lên host khác được ko? Host này khó down cực kì mà lại chậm nữa...thanks nhiều

hoanghai1992

thì down chậm nên tớ mới up lên xem ai down xong thì up lên hộ link khác chứ tớ ko up đc, mạng cùi quá;) mà chờ khoàng tiếng 2 thui mừ, tức mỗi sắp xong bị die :(

hoanghai1992

hay quá, đang cần cái file bin87k :D đỡ cần down lại từ đầu, nhưng mờ link rapid hok down đc rùi :|

hoanghai1992

mạng tớ cùi wé nên mới bị đứt lúc 99%, sao các pác ko thử down link easy-shared kia trước đi, link đó ko nhanh nhưng ổn định phết, tùy mạng mà chờ thui ;)

NokuaN70

Well-Known Member
rapidshare down không được bác ơi. còn easyshare thì bắt đợi mỏi mòn luôn hic hic hic,cuối cùng không down dc gì hết, nhìn thèm quá

Chỉnh sửa cuối:

671988

bác nào down được rùi thì up sang mediafree đi !!!!dễ down hơn!!!!!thanks

makuskiller

em đã down về đc rùi file 54,1Mb. em Extract ra thành 1 file "Tetraedge.Atlantis.Redux.v1.0.UIQv3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA.sis (54Mb)" và 2 file là "file_id.diz & BiNPDA.nfo". các pác cho em hỏi vậy là đủ file cài chưa ạh? và chỉ em cách cày với. cứ cài bình thường hay fải làm gì nữa ạh? em xài p1i. thks các pac!

hoanghai1992

thì pác cài bình thường chứ sao :D ? bản này cr*cked rồi nên vào cứ nhập code j nó cũng cho qua ;;)
Chỉ chú ý là lúc cài chờ khá lâu mỗi giai đoạn :D đừng có mất kiên nhân mà tưởn file hỏng là đc ;)

thichchi123

trò này nặng quá cài máy mình đơ mất 15ph vẫn ko khởi động nổi file cài

hoanghai1992

trò này nặng quá cài máy mình đơ mất 15ph vẫn ko khởi động nổi file cài
uh, p1 của tớ chờ chừng 4,5 phút j đó mỗi giai đoạn, lúc finish là lâu nhất ;), nhưng cài xong thì game chạy good lém :D .
game này thể loại j vậy, bác nào hướng ae cách chơi đi!
Đây là thể loại phiêu lưu, lượm đồ để giải đố, nhưng những câu đố ban đầu có vẻ khá bt, chú ý chút là xong. Được cái nó có nhiều movie cắt ra, vừa chơi vừa coi film luôn :D