• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 603

extinctzoo

chủ thớt ác thật, em lấy chìa khóa tét thử trầy máy rùi nèX_X

Chỉnh sửa cuối:

binhdan3012

Nfc của nokia 603

tình hình là mình mới mua con 603.mình đá bật nfc lên rồi mà sao mình đưa thẻ nfc lại gần máy rôi ko thấy dì cả. Bác nào biết thì chỉ cho minh với? Mong các bác dúp đợ thack

luvkrazy

Đáng lẽ khi rút ra nó phải trở lại trạng thái bình thườncg chứ?

khi bạn cắm USB vào thì máy tự động chọn theme mặc định của máy nên khi bạn rút USB ra máy không thể tự động khôi phục lại cài đặt cũ được

extinctzoo

Tai nghe kèm theo 603 bảo hành đc ko Bác, mới mua chưa tới 1 tháng, tự nhiên tai nghe bị điếc hết một bên chừng 3 ngày trước :((

Khoaaaa

Active Member
N8 cũ: mh amoled,ht tốt,cam 12m wá tốt,loa ngoài dc đánh giá cao,thiết kế hoàn mỹ,
603 new: cpu 1ghz và tương lai là 1.3ghz,ram 513,fần cứng tối ưu hơn với belle,

khó chọn wá ae ơi,chỉ lăn tăn ở 603 là loa và cam,tiếc thêm no flash , af,cam fụ,haizzzz

kuteo1990tn

N8 cũ: mh amoled,ht tốt,cam 12m wá tốt,loa ngoài dc đánh giá cao,thiết kế hoàn mỹ,
603 new: cpu 1ghz và tương lai là 1.3ghz,ram 513,fần cứng tối ưu hơn với belle,

khó chọn wá ae ơi,chỉ lăn tăn ở 603 là loa và cam,tiếc thêm no flash , af,cam fụ,haizzzz

bạn chọn 603 mới dc hơn đó cấu hình cao hơn , máy mới nhìn cũng đẹp hơn;;)

hoalong1134

mình mới mua con 603 từ 1 ng, lúc mua quên chưa test cái microphone đàm thoại, mang về mình thử ghi âm thì nó không nghe đc, nhưng thổi vào thì nghe giống tiếng gió, mọi ng cho mình hỏi là như thế là bị gì ạ.

còn nữa sao em chơi game nó giật giật giống như load data không nhanh ấy, không phải lag nha. chơi 1 lúc thì nó out giống như đầy ram khi chơi game nặng trên android ấy ạ, game test là asphaft 6, dungeon hunter 2. HWAX thì chơi bình thường, game nhẹ chơi bt.

thank all

Dinhthuy7na

nokia 603 bị điểm chết màn hình

Mình caì giao diện n-desk xong là bị.mình cos foat 4 ngón.nhưg ko hết ai giúp với.bị sọc đen ơ trên đầu màn hình.đã dùng pm test screen nhưng sọc đen vẫn vậy.đây là ảnh chụp

Last edited by a moderator:

hoanghjep

hôm nọ mình lấy lại mật khẩu cắm vào máy tính sau dó mình reset tự nhiên bây giờ không xem dược mấy video ợ mấy trang hỗ trợ flas nữa...không bít bị sao nữa......mọi người giúp mình với............

Radium

Moderator
hôm nọ mình lấy lại mật khẩu cắm vào máy tính sau dó mình reset tự nhiên bây giờ không xem dược mấy video ợ mấy trang hỗ trợ flas nữa...không bít bị sao nữa......mọi người giúp mình với............
Bạn không xem đc ở máy tính hay điện thoại?

hoanghjep

Trên dịên thoaị ban ak.....mà mình chọn vaò video thì nó lai hoỉ có down không...mà khônh chuyểnn xang flass như trước nưã....