• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC KHÔNG BIẾT HỎI AI!!!

phongnnd

:mad:)Tình hình là mình đang sử dụng máy Asus P535, thẻ 8G (MicroSD có Adapter), gần đây có hiện tượng là khi vào chương trình Explorer chọn thẻ nhớ rồi chọn tiếp các Folder trong đó thì không thấy các Files chứa trong các Folder đó (thực tế là có Files), nhưng khi Reset máy hoặc tắt nguồn mở lại thì thấy có Files trong các Folder và lâu lâu cứ không thấy Files và tiếp tục Reset thì thấy. Không biết đây là biểu hiện của bệnh hay lổi Room gì không các bác. Mình Sừ dụng bản 6.0 và 6.1 cũng đều bị như vậy nhưng khi úp qua 6.5 thì không bị lổi như vậy nhưng tội cái là Room 6.5 máy chạy rất chậm nên không thích.
Tiện đây các bác cho mình hỏi con Asus P535 hỗ trợ thẻ nhớ tối đa là bao nhiêu và bản Room 6.5 nào sử dụng tốt nhất cho em này (về tốc độ).
Mong nhận sự tư vấn sớm nhất từ các bác.: