• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc và thảo luận sử dụng Droid Incredible 2 Verizon

danny_guan

Mình có cây htc adr6350 up len V2.3.3 sau khi luu số dt bình thường 10 số. khi gọi tự nhiên máy thêm +1 ở đầu vậy. Có cách nào sữa ko cho máy hiện +1 ko. thanks tr

minhtruc

Các bạn cho mình hỏi:
Mình sài Incredible 2, tuy nhiên 2 hôm nay mình vào Martket và Gmail trên điện thoại không được, nhấp vào nó chỉ nhá màn hình trắng xong là thoát ra. Mình vào Tài khản và đồng bộ thì không thấy tài khoản Gmail nhấp thêm tài khoản nhập địa chỉ mail nhấn tiếp thục thì báo lỗi Cannot conect to server. Your sever is not responding Mặc dù mình đã kết nối 3G và vào được Internet
Bạn nào biết thì chỉ mình cách xử lý với.
Xin cám ơn

blackeagle2548

anh em cho mình hỏi ae đang xài bản rom nào vậy ? mình đang xài bản của bác hongkong mà thấy ngốn pin wá. làm chuột bạch thử trên xda thì ko vô đc 3G

dohoathanh92

htc droid incredible 2

Chào a e.e có một con htc của nhà mạng version e đã unlock bằng code.e đã root và chạy 2.3.4.nhưng khi e up rom khác thì lại mất sóng.nhưng khi up lại 2.3.4 thì lại có sóng.a e cho biết lí do được không.hic.

hoangnguyenly

Chào a e.e có một con htc của nhà mạng version e đã unlock bằng code.e đã root và chạy 2.3.4.nhưng khi e up rom khác thì lại mất sóng.nhưng khi up lại 2.3.4 thì lại có sóng.a e cho biết lí do được không.hic.

con này nó thế đấy bác ạ. up lên 4.0 là sóng chập chờn lắm. các bản 2.3...thì gần với rom gốc nên radio của nó ngon hơn. bác thử up về stock rom rồi up rom khác xem.

hanimth

Mình cũng bị giông bạn. Có ai biết cách khắc phục lỗi này không?

hoangnguyenly

bạn thử up bản rò rỉ 4.0 xem sao. mà bạn up các bản khác là của nhóm CM hay rom nào cũng bị mất sóng