• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Acronics True Image

kookyky

Mình không down được từ rapidshare. Tiếc quá. Dù sao cũng tks bác đã nhiệt tình giúp.

Bạn vào phần Free để DL, file này vẫn còn active đó nhưng phải chờ khoảng 30 giây nó mới cho mình DL. Cứ theo hướng dẫn bỏ code vào là DL được. Chúc may mắn.

KKK

connguab

Mình đang xài con HP-Compaq Pavilion DV2201TX , mình gặp trục trặc về phần cứng nhưng không biết phục hồi máy lại trạng thái ban đầu như thế nào. Nghe mọi người nói nhấn F11 là được nhưng sao mình nhấn hoài mà thấy có xi nhê gì đâu ?????
Có ai biết thì chỉ giúp mình với nha !
Cảm ơn các bạn nhiều lắm !

YingYu

Mình đang xài con HP-Compaq Pavilion DV2201TX , mình gặp trục trặc về phần cứng nhưng không biết phục hồi máy lại trạng thái ban đầu như thế nào. Nghe mọi người nói nhấn F11 là được nhưng sao mình nhấn hoài mà thấy có xi nhê gì đâu ?????
Có ai biết thì chỉ giúp mình với nha !
Cảm ơn các bạn nhiều lắm !

Bạn không nói rõ máy bạn bị tình trạng gì thì sao mọi người giúp bạn được ?
Hơn nữa hư Hardware thì bấm F11 để làm gì bạn ?