• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Answering Machine(Tự trả lời)

decisive

Tôi dùng chương tình trên thấy bị một lỗi như sau.Khi chọn 1 đoạn *.amr để chạy(Người khác gọi đến nó tự động bật).Thử mấy lần đầu thấy ok.Nhưng mấy lần sau khi gọi đến không thây nó bật đoạn *.amr lên.Gỡ ra cài lại thì lại được 2 - 3 lần lại như trên.Bạn nào có cách sử lí lỗi này giúp mình với.Thanks.

MinhThang

Manager
Tôi dùng chương tình trên thấy bị một lỗi như sau.Khi chọn 1 đoạn *.amr để chạy(Người khác gọi đến nó tự động bật).Thử mấy lần đầu thấy ok.Nhưng mấy lần sau khi gọi đến không thây nó bật đoạn *.amr lên.Gỡ ra cài lại thì lại được 2 - 3 lần lại như trên.Bạn nào có cách sử lí lỗi này giúp mình với.Thanks.

Trước tiên bạn nên kiểm tra xem pm có luôn luôn chạy ẩn hay không đã, hay nó đã thoát mất và tắt hết các pm chạy khác để mình nó thử xem.

decisive

tât nhiên nó vẫn chạy.Nó còn hiện hình cái băng ra ngoài màn hình nữa

hanh008

Answering Machine (Đôi môi đỏ)

Mình cũng cài trên N6600 nhưng chỉ tự trả lời 6" nhưng không phát đoạn *.amr mình đã ghi. Mặc dù vẫn để chương trình này chạy (ấn và giữ Menu để Kiểm tra).

JuRay-Duan

Các bạn dùng advance call manager đi, pm này hay lắm có đầy đủ các chức năng quản lý cuộc gọi. tìm trong 4rum coa' đóa :D