• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về bàn phím HTC Dual?

ngoclovepx

em thấy HTC dual sao cóa hai loại bàn phím, như hình sau:

hai dòng này khác nhau hay sao ah? vì em tính mua nhưng thấy cóa điểm này nên hòi AE

bigbuck

máy này đưoc HTC đưa ra với 2 loại key khác nhau bạn
yên tâm cái nào cug cua HTC hết

PhamQuang

Manager
máy này đưoc HTC đưa ra với 2 loại key khác nhau bạn
yên tâm cái nào cug cua HTC hết

Người ta vẫn gọi là loại 12 và 16 K.e.y đấy.
Đó là bàn phím ngoài thôi còn cấu trúc máy hoàn toàn giống nhau và cùng 1 dòng cả.

bigbuck

Người ta vẫn gọi là loại 12 và 16 K.e.y đấy.
Đó là bàn phím ngoài thôi còn cấu trúc máy hoàn toàn giống nhau và cùng 1 dòng cả.
a cho e hỏi cáp USB ho con này có bán trên thị trường ko, giá khoảng nhiu

PhamQuang

Manager
a cho e hỏi cáp USB ho con này có bán trên thị trường ko, giá khoảng nhiu

Lấy cáp của các dòng HTC như Kaiser, HD, TP2, TD2, Touch1, Touch2,... trừ HD2 ra đều dùng được cả. HTC hầu hết dùng chung cáp được.
Việc mua cáp, biết vậy, bạn ra CH mà hỏi là được, không nhất thiết cứ phải đòi đúng cáp, người ta sẽ biết là "gà" bị chặt chém đấy.

bigbuck

Lấy cáp của các dòng HTC như Kaiser, HD, TP2, TD2, Touch1, Touch2,... trừ HD2 ra đều dùng được cả. HTC hầu hết dùng chung cáp được.
Việc mua cáp, biết vậy, bạn ra CH mà hỏi là được, không nhất thiết cứ phải đòi đúng cáp, người ta sẽ biết là "gà" bị chặt chém đấy.

thank anh, mà em nghe nói con này dùng chung cap với V3i nữa phải không anh

ngoclovepx

không biết ở VN cóa loại 16 key không, tại im' bấm giống dt truyền thống dễ nhắn tin chứ loại 20 key không được wen thuộc cho lắm