• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về EVO 4G !?

O2XDAEXEC

Mọi người cho mình hỏi khi sử dụng EVO 4G thì có thể dùng được mạng Mobi hay Vina hay không?
Và có thể sử dụng Win6.5 chạy song song với Android được hay không?

cedced

Mọi người cho mình hỏi khi sử dụng EVO 4G thì có thể dùng được mạng Mobi hay Vina hay không?

1. EVO 4G chỉ có thể dùng với mạng Sfone
2. Không !
2G Network CDMA 800 / 1900
3G Network CDMA2000 1xEV-DO

BIBUBO

sắp tới mình có nhập 3 cây EVO 4G fullbox nguyên seal từ Sprint, ai quan tâm thì pm mình nha, giá mua luôn là 400$, ưu đãi 50$ tức còn 350$, con này xài 3G của S-fone nhanh cực luôn, hơn cả Vina và Viettel

konhonoi

Bạn BIBUBO cho hỏi:
1- giá này có VAT chưa?
2-Bạn xuất hóa đơn đỏ đc ko?
3-Bạn có ship hàng đi Đà Nẵng đc ko?
Nếu được bạn cho mình xin sdt nhé.

BIBUBO

Bạn BIBUBO cho hỏi:
1- giá này có VAT chưa?
2-Bạn xuất hóa đơn đỏ đc ko?
3-Bạn có ship hàng đi Đà Nẵng đc ko?
Nếu được bạn cho mình xin sdt nhé.

con CPU đem sửa gần 1 tháng trời, giờ mới lên dc

1- Hàng xách tay, không tính VAT
2- Xuất hóa đơn đỏ
3- Mình ship hàng trên toàn quốc
0958909949

ngoc_luu_thuy

bác cho em hỏi:
có phải Evo 4G khi up rom là mất số đt có đúng ko?
muốn mua một em nhưng lại lăng tăng cái vụ này:D

Hoden

Super V.I.P
bác cho em hỏi:
có phải Evo 4G khi up rom là mất số đt có đúng ko?
muốn mua một em nhưng lại lăng tăng cái vụ này:D

trên sim và danh bạ đã đồng bộ với google thì không mất, riêng lưu trên máy thì mất sạch,
bạn nên đồng bộ danh bạ google xong rồi up ROM xong thì nhập nick google nó sẽ tự chép danh bạ lại thôi

ngoc_luu_thuy

trên sim và danh bạ đã đồng bộ với google thì không mất, riêng lưu trên máy thì mất sạch,
bạn nên đồng bộ danh bạ google xong rồi up ROM xong thì nhập nick google nó sẽ tự chép danh bạ lại thôi

thank bác!ý em muốn hỏi có mất sdt đã add vào máy ko?vì mỗi lần up rom mà phải đi add số lại thì mệt lắm!chứ danh bạ thì ko tính

quocvieth

Làm ơn chỉ cho cach program HTC EVO 4G để trỏ thành Sfone .khi tôi mở ra edit nó đòi password xin cao nhân giúp đở dùm

quocvieth

Làm ơn chỉ cho cach program HTC EVO 4G để trỏ thành Sfone .khi tôi mở ra edit nó đòi password xin cao nhân giúp đở dùm
Htc evo programming instructions and codes for Sfone thanks

venusian

Moderator

Em này sử dụng mạng CDMA 800 / 1900 nên chỉ dùng đc mạng Sfone ở vn thôi.
Ko chạy đc song song Win 6.5 đâu :)