• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Game SkyForce and SkyForce Reloaded

gily4ever

Hiện nay em thấy có mấy thằng bạn em nó đang chơi bản skyforce version 1.22 và bản skyforce reloaded v 1.2 vậy trong diễn đàn có anh nào đang sử dụng 2 bản skyforce trên cho em hỏi:2 bản này có gì mới không ạ??Liệu có thể post lên chia xẻ cho anh em đc ko a??=D>

manhha51

mình đang xài 6680 mà sao chạy đc SkyForce Reloaded mà không chạy đc SkyForce nhỉ bác nào co cách nào làm cho no chạy đc không em cảm ơn nhiu

JuRay-Duan

mình đang xài 6680 mà sao chạy đc SkyForce Reloaded mà không chạy đc SkyForce nhỉ bác nào co cách nào làm cho no chạy đc không em cảm ơn nhiu
Skyforce Reload thì bạn có thể dùng ngay đc. Còn skyforce thì tuy đã cr@ck nhưng vẩn cần ke.y để nhập vào thì mới chơi đc, bạn có thể đưa số imei cho mình lấy code cho,.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã có topic thắc mắc về game rồi. Mình nghĩ a e nên lên đó thảo luận thì phù hợp hơn.;;)

onlylove80

UNLOCK SKYFORCE!

:D:DMình tặng cái này cho anh em nào muốn chạy tắt đón đầu Games Skyforce ..cái này sẽ mở khóa các cửa mà bạn không cần thắng ..

onlylove80

cái này là gì bạn cho mình xem ảnh với..
Cái này để mở khóa các level bạn ah. Bình thường muốn đánh sang level cao hơn bạn sẽ phải thắng lần lượt từng cửa 1.nhưng khj xài unlock bạn kg cần phải đánh thắng lần lượt như vậy nữa. Bạn có thể chơi luôn cửa cuối, đánh với chủ luôn. Hjhj.

Posted via Mobile Device

tanpossible

Sky force :Chơi qua màn,lưu điểm không lưu màn.Thoát ra vô lại chơi từ màn đầu.
Sky force reload:Lưu điểm,lưu màn.Vô lại muốn chơi từ màn mấy cũng được

Đã test thấy thế không biết có đúng không nữa

Sky force :Chơi qua màn,lưu điểm không lưu màn.Thoát ra vô lại chơi từ màn đầu.
Sky force reload:Lưu điểm,lưu màn.Vô lại muốn chơi từ màn mấy cũng được

Đã test thấy thế không biết có đúng không nữa

Ngay cái tên game đã nói lên tất cả rồi mà bạn

Sky force chỉ có hình ảnh đẹp thôi chứ không thể hấp dẫn bằng Sky force reload được

datchan

Hiện nay em thấy có mấy thằng bạn em nó đang chơi bản skyforce version 1.22 và bản skyforce reloaded v 1.2 vậy trong diễn đàn có anh nào đang sử dụng 2 bản skyforce trên cho em hỏi:2 bản này có gì mới không ạ??Liệu có thể post lên chia xẻ cho anh em đc ko a??=D>

Theo mình được biết thì 2 bản skyforce ở trên mà bạn nói là bản nâng cấp cho dòng s60v3. s60v2 như chúng ta thì đã dừng lại ở S.K reload 1.00 và S.K 1.2 rồi. Hãng infinitie hình như không còn để ý đến s60v2 nữa thì phải.
Mình có 2 bản skyforce đây, S.K reload chơi được màn 8 còn skyforce kia thì không cần phải nhập k@y nhập kéc gì hết cài vào rồi chơi full từ đầu đến cuối. Sẵn tiện up luôn lên cho anh em , không cần phải test vì mình vẫn chơi 2 game này bt.\-/
Link download tại đây : http://www.4shared.com/file/5quxOZfZ/skyforce_all.html

Last edited by a moderator: