• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về HDH WMobile Standard

JLK

các a cho e hỏi, e mới chuyển sang xài con HTC snap ,hệ điều hành WD mobile 6.5 ,em cũng không rành về phần mềm này lắm, các a co thể nào chỉ dẩn e sữ dụng được k? YH e là o0_warofthelove_0o@yahoo.com:(:)((

các a cho e hỏi, e mới chuyển sang xài con HTC snap ,hệ điều hành WD mobile 6.5 ,em cũng không rành về phần mềm này lắm, các a co thể nào chỉ dẩn e sữ dụng được k?:(:)((
Nó xài WM6.5 thì các PM của nó là PM dạng .cab (cài trực tiếp trên máy) hay .exe (cài qua sync với PC) và dành cho WM Standard (WM dành cho các máy sử dụng bàn phím cứng). Bạn tham khảo trong SUBBOX SP - ỨNG DỤNG nhé.

JLK

bạn ơi, sync wa PC bằng cách nào? bạn co bài viết nào giãi thích k bạn, tại mình chưa wen với dòng WD mobile :(

bạn ơi, sync wa PC bằng cách nào? bạn co bài viết nào giãi thích k bạn, tại mình chưa wen với dòng WD mobile :(
Trên PC bạn phải cài ActiveSync (với XP SP2 & SP3) hay Mobile Device Center (với Vista & 7) và Net CF nhé.

JLK

mình đã cài như bạn nói, nhưng cách sữ dụng chúng như thế nào? bạn co thể add nick YH ! minh` để mình dể trao đổi k:(
nếu được mình cám ơn bạn rất nhiều :(

mình đã cài như bạn nói, nhưng cách sữ dụng chúng như thế nào? bạn co thể add nick YH ! minh` để mình dể trao đổi k:(
nếu được mình cám ơn bạn rất nhiều :(
Có gì đâu. Bạn cắm cable kết nối PPC với PC thì nó sẽ tự động Sync mà...

JLK

bạn co font tiếng việt hổ trợ cho HTC snap k, mình search nhiều web r`, dow về mà chả setup được ( chạy 1 xong nhưng chữ vẫn ô vuông ) :(

bạn co font tiếng việt hổ trợ cho HTC snap k, mình search nhiều web r`, dow về mà chả setup được ( chạy 1 xong nhưng chữ vẫn ô vuông ) :(
Bạn tải file VN System Font.cab này về, copy vào thẻ nhớ rồi cài trực tiếp trên PPC, cài xong khởi động lại máy nhé.

JLK

minh dow về setup r` , mà máy nó cứ báo ( The program you have íntalled may not díplay properly because it was déigned for a previous véion ò Windows sờtare ) minh củng k biết sau nữa.. potay thật