• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Rom O2 và Rom Asus??Mong các cao thủ giúp dùm!

darknight83vn

Bản WM6 của O2 ổn định hơn nhưng phần Storage chỉ có khoảng 38Mb,bản WM5 của O2 lại có Storage đến 60.88Mb??
Mình đang phân vân lắm trong việc xài bản nào.Có một thắc mắc nữa lúc trước máy O2 zinc mình xài bản rom của Asus P735 nghe nhạc bằng loa ngoài có vẻ rất lớn từ khi quay lại bản của O2 thì nghe nhỏ hơn rất nhiều(đã cài pocket music).Có khi nào bản rom ảnh hưởng đến độ lớn của loa không mấy bác?:-/:(Xin các cao thủ chỉ dùm.Cám ơn.

LeoDH

Bạn ơi, mình cũng mới lấy một em Zinc, bạn chỉ mình cách up rom cái. ROM mình down từ seeo2, cả hai bản WM5 và 6, nên cài bản nào hả bạn?

Với em Zin này có cần unlock CId gì gì đó không? (không rành lắm, đọc mấy thread thấy có nói phải unlock Cid trước khi up ROM?)

Với lại bạn có bản ROM gốc không, phòng khi up lỗi thì back lại (cái này cũng ... nghe nói thế :D )

Cám ơn bạn trước nhé.