• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tham khảo ý kiến về ASUS P656

binhmogas

tình hình là mình rất thích e nó nên muốn hỏi bác nào đang sử dụng cho mình xin ý kiến. và mong các mod lập cho em nó 1 topic riêng

lethang82

Em này là Asus P565 bác ơi. PDA có chip nhanh nhất của Asus hiện nay(từng được mệnh danh là PDA nhanh nhất thế giới).
Cầm em này thì thực sự kết vì vẻ đẹp và sang trọng của em nó. Tuy nhiên màn hình cảm ứng 2.5 là hơi nhỏ đối với 1 PDA chạy WM hiện nay.

phamthang83hn

Em này là Asus P565 bác ơi. PDA có chip nhanh nhất của Asus hiện nay(từng được mệnh danh là PDA nhanh nhất thế giới).
Cầm em này thì thực sự kết vì vẻ đẹp và sang trọng của em nó. Tuy nhiên màn hình cảm ứng 2.5 là hơi nhỏ đối với 1 PDA chạy WM hiện nay.
Màn hình cảm ứng em này là 2.8 mà bạn, cũng đang nghiên cứu định múc em này, bro nào đã sử dụng cho em xin ý kiến có nên mua không ạ

hangdocpro2

Đang xài 1 em này đấy,nói về tốc độ thì bỏ xa mấy em HTC kể cả HD,còn LEO thì chưa sd qua nên chưa biết,màn hình VGA sáng đẹp,cảm ứng tương đối nhạy,nghe gọi,sóng tốt,pin được 2,5 ngày,GPS bắt sóng nhanh,kiểu dáng sang trọng,rất nhẹ,cầm vừa tay

P565 tuyệt vời

Đây là nhận xét của e sau 1 tháng sử dụng:
Giá cả phù hợp,tốc độ nhanh, chạy nhiều ứng dụng không bị treo.nghe goi tot, pin khỏe. Không bị kén sim

viet01

em cung dang dinh mua em nay nhung dang phan van ve 3g, ung dung, game camera co duoc thong dung nhu cac may cua nokia k, vi du nhu so voi e72 chang han. Va linh kien co de thay k Rat mong cac pro kimh nghiem tu van dum em.
Em ol bang di dong k viet dc tiemg viet mong mng thong cam nhe

Chỉnh sửa cuối: