• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thành viên PDAVIET sử dụng HTC Touch Pro?

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Lâu không Build ROM cho HTC Touch Pro (Raphael) lý do rất đơn giản là dòng này càng ngày càng ít người dùng.
Vậy tôi lập Topic này để thành viên ĐK, xem có nên tiếp tục Build ROM tiếp hay không???

Các thành viên sử dụng Touch Pro, xin mời đăng ký nào !!!

redwater030603

Chào Bác Quang. kính mong bác tiếp tục Build ROM cho tín đồ touch pro. =D>=D>=D>=D>=D>=D>

thanks Bac nhiều.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

PDAMobile

Theo em bác nên chỉ anh em cách tự build ROM thì hay hơn,để anh em tự làm ra rồi chia sẽ nhau,chứ cứ nhờ bác hoài thì ngại chết :D

PhongQuang

Super V.I.P
Touch Pro mới ra được vài năm mà Chú Quang định để nó chết yểu thế.:-/ Cháu đăng ký một phiếu.

ngongcoi

Cả tôi nữa là có thêm 3 mạng đang khăc khoải mong chờ đây.
Nhưng như thế mới có 7 thôi. AE đâu hết rồi?

tinh_la_gi

Administrator
5 người trong 2 ngày .. một con số đáng để làm tiếp. Tản băng bề nổi thì bé mà phần còn lại thì ko bé .. nhất là 1 loạt nick 1 loạt người tải nhưng luôn với tôn chỉ "im lặng là vàng"

PhamQuang

Manager
Đúng là thành viên sử dụng TP đã quá ít.
Tuy nhiên trong tuần này sẽ cố gắng ra bản V27 để các bạn test thử.

redwater030603

Đúng là thành viên sử dụng TP đã quá ít.
Tuy nhiên trong tuần này sẽ cố gắng ra bản V27 để các bạn test thử.

Trời Bác Quang mới Post vào chiều giờ Việt Nam, thì Bác khảo sát cho khoảng 3 ngày đi bác.

Chân thành cảm ơn bác, tuần này sẽ có bản Rom V27 rồi, =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Cháu đã định nâng cấp lên Touch Pro rồi chú ạ nhưng khi tham khảo kỹ thì lại không hứng thú nữa, dành tiền nâng cấp Touch HD thôi...:(

onlyloveP990i

đây nữa nè!do Forum của Touch Pro lúc này hơi vắng vì không có Rom nào mới nên chắc mấy thành viên chưa hay tin để "nhảy" vào đăng ký đấy bác Quang ạh!thanks bác nha,nếu V27 có Sence 2.5 thì tuyệt bác ạh!

PhamQuang

Manager
đây nữa nè!do Forum của Touch Pro lúc này hơi vắng vì không có Rom nào mới nên chắc mấy thành viên chưa hay tin để "nhảy" vào đăng ký đấy bác Quang ạh!thanks bác nha,nếu V27 có Sence 2.5 thì tuyệt bác ạh!

Tất nhiên là V27 sẽ tích hợp HTC Sense v2.5.2012 mới đấy.
Hiện đang test, nói chung cảm nhận khá thú vị.

vitkon

Mình cũng xài Fuze, lâu rồi toàn vào XDA tìm rom mới để nghịch thôi. Giờ có bản Sense 2.5 mới port hỗ trợ màn hình ngang tốt rồi.

levanquyen

Rất thích ROM của Bác PhamQuang, nhưng do lâu quá Bác không up ROM cho anh em nhờ. thời gian này phải dùng ROM Energy.
rất mong bác thường xuyên up để anh em nhờ. Hoan nghênh bác.

O2XDAEXEC

Vote 1 phiếu cho Touch Pro, dòng này sử dụng tiện lợi vì dòng này cũng gọi là dòng có bàn phím QWERTY với thông số kỹ thuật khá cao và mạnh mẽ!

chaopac

cho em vote thêm 1 phiếu cho Touch Pro, dù em kô sài Touch Pro GSM để dùng những bản ROM của bác Pham Quang, nhưng thời gian qua em cũng đã tham gia Pdaviet khá lâu và từ hồi còn ở box Hermes em đã là tín đồ trung thành của bác Pham Quang rồi đấy ạh :D, đối với những ng` build ROM trên Pdaviet thì em phục và thích nhất bác Pham Quang, bác Dvha, và bác Nhatthanh (kô biết ghi tên đúng kô nữa :p)

NguyenTung2601

Em dùng T-Mobile MDA Vario IV. Mong bác tiếp tục ủng hộ cộng đồng Touch Pro. Cảm ơn bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuanthanh87

cho chau xin ung ho 1 phieu. kính mong bác tiếp tục Build ROM cho tín đồ touch pro. Click here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlarge

thanks Bac nhiều.\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Status
Không mở trả lời sau này.