• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận các vấn đề về việc gọi đi và đến trên Phone

XuanTruong

Super V.I.P
Con Ip 2g em nó có tình trạng là bỏ vào túi quần, phần mặt kính up vào đùi .. thì có khi ( ko thường xuyên, nhưng cũng ko ít ) tin nhắn đến hay cuộc gọi đến thì ko tài nào kéo Slide qua để nhận hoặc đọc tin đc hết .. Còn em để trên bàn làm việc thì vẫn nhận và sms bình thường .. Có nhớ bác nào chỉ bấm nút home hoặc nút volume thì có khi có tác dụng có khi ko !

Do đùi Bạn mồ hôi nhiều quá nên iPhone nó vậy đó!=)) Có thể đó là sự trùng hợp ngẫu nhiên chứ iPhone hầu như không bị ảnh hưởng bởi từ trường (Nam châm trên bao da), do vậy nếu để trong túi quần mà bị thì thấy hơi vô lý? Có thể bị Soft, Tool hoặc Theme nào đó?:-?

duyquehan

Xin lỗi Mod là em ko tìm ra topic liên quan nên mạo mụi post vào đây luôn !

Con Ip 2g em nó có tình trạng là bỏ vào túi quần, phần mặt kính up vào đùi .. thì có khi ( ko thường xuyên, nhưng cũng ko ít ) tin nhắn đến hay cuộc gọi đến thì ko tài nào kéo Slide qua để nhận hoặc đọc tin đc hết .. Còn em để trên bàn làm việc thì vẫn nhận và sms bình thường .. Có nhớ bác nào chỉ bấm nút home hoặc nút volume thì có khi có tác dụng có khi ko !

Không biết là nó bị gì .. mong các bro ai đã bị qua và biết bệnh này tư vấn dùm em luôn.

Thx mod và anh em đã duyệt bài và đọc bài :)

Cái này không phải do bạn để túi quần đâu, chắc chắn là do iphone đụng soft, hoặc bạn không giải phóng bộ nhớ để bộ nhớ đệm của phone quá ít nên có hiện tượng trên, bạn phải giải phóng bộ nhớ đệm để Iphone chạy mượt hơn./.

abc3650

Để cuối tuần em restore lại ko cài gì hết xem sao :) Thx các bác nhiều ..

blackcatdn

Xin lỗi Mod là em ko tìm ra topic liên quan nên mạo mụi post vào đây luôn !

Không biết là nó bị gì .. mong các bro ai đã bị qua và biết bệnh này tư vấn dùm em luôn.

Thx mod và anh em đã duyệt bài và đọc bài :)

Do đùi Bạn mồ hôi nhiều quá nên iPhone nó vậy đó!=)) Có thể đó là sự trùng hợp ngẫu nhiên chứ iPhone hầu như không bị ảnh hưởng bởi từ trường (Nam châm trên bao da), do vậy nếu để trong túi quần mà bị thì thấy hơi vô lý? Có thể bị Soft, Tool hoặc Theme nào đó?:-?

Chính xác là do Theme đó bạn abc3650 ơi. Nếu do đụng soft thì khi vào Springboard nó vẫn bị. Còn do theme thì nó chỉ khiến cho việc Slide bị chậm lại. Và còn chậm khi slide qua lại giữa các trang...Mình bị miết do toàn chơi theme vài chục mb:D