• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N81 - N81 8G (NEW)

NguyenTu

Super V.I.P
Topic này là nơi để các bạn thắc mắc chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi các vẫn đề liên quan khi sử dụng Điện Thoại NOKIA N81 - N81 8G.

Topic này thay thế cho Topic Này vì đã quá dài. Các bạn tiếp tục tham gia thảo luận ở đây và khi tham gia hãy chấp hành nghiêm Nội qui bài viết tại khu vực cũng như DD.

cvncbn

Sao n81-8g của em nghe nhạc nho quá.thua cả nokia 6681
Làm thê nào đâY?LOA NÓ NGHE CHÁN QUÁ!

cubiu1

Xin lỗi, tại vì đang onl trên di động + ko tìm thấy topjc nào về N95 + chưa lập topjc lần nào nên ai chỉ cho mình vào đâu để lập topjc mới, hoặc là nếu đã có topjc về N95 rồi thì dẫn ljnk cho mình. Thank nhjều !

luncat88

camera con n81 8G của mình nó báo lỗi 'Tính Nằn Không Được Hỗ Trợ. m đã format lại máy nhưng vẫn ko đc. có bạn nào biết em nó bị làm sao ko chỉ mình với..............................

i_love_baby387

Up lại firm xem tình hình có cải thiện không :-? Nhiều người bị lỗi này lắm, cũng có người nói hỏng phần cứng, nhưng mình nghĩ ko phải thế. Mình thì không bị thế bao giờ cả :p

zu_4u_sft

lúc nào cũng bị hả bạn? Cái của mình lúc nào cũng bị mà chụp hình tệ wá nên wên lun ^^

cvncbn

Loa mới liệu có tốt bằng loa cũ của máy ko?có mắc tiền lắm kô?loa cũ này âm tốt nhưng nó quá nhỏ.rõ ràng to kô bằng 6681

i_love_baby387

Chài,loa ngoài của N81 nghe cũng hay đó, hay hơn 6681 nhiều. Khả năng bác ăn phải cái loa của hồ cẩm đào rồi !

batluudanh88

camera con n81 8G của mình nó báo lỗi 'Tính Nằn Không Được Hỗ Trợ. m đã format lại máy nhưng vẫn ko đc. có bạn nào biết em nó bị làm sao ko chỉ mình với..............................

thông báo với bạn là máy bạn bị lổi cáp rồi, mình củng từng bị tình trạng như thế, chắng nhửng vậy mà phím navi wheel của mình không cảm ứng được luôn, đem qua nokicare thi bên đó báo cáp bị lổi, có thể sẻ sửa hoặc thay cáp mới (của mình miển phí vì còn bảo hành)

zu_4u_sft

rồi. Máy hình chắc cũng lỗi cáp vì navi wheel vs camera hư tuốt hết. Thay cáp chắc ko rẻ đâu :(

batluudanh88

chán thật. có cơ hội là cho e ấy theo người liền :))

mình thì khác bạn, càng lúc mình càng khoái cai 81 của mình, bạn nghi xem, trong N serie, tuy là cái nào củng có phím hổ trợ chơi N.gage (TRƯỢT) nhưng mấy cái máy đó khi chơi game không chắc ay như 81, đảm bảo với bạn đó, mình có ý định đổi n97 hay Satio nhưng bây giờ bỏ rồi, vì 81 rất tuyệt

luncat88

thông báo với bạn là máy bạn bị lổi cáp rồi, mình củng từng bị tình trạng như thế, chắng nhửng vậy mà phím navi wheel của mình không cảm ứng được luôn, đem qua nokicare thi bên đó báo cáp bị lổi, có thể sẻ sửa hoặc thay cáp mới (của mình miển phí vì còn bảo hành)

thanks bạn. mình đang làm 2 cái đồ án nên bận quá ko có tg online. máy m bị lỗi camera và phím cảm ứng navi weel lâu rồi mà chưa có tg xem thế nào.
cho m hỏi là máy còn bảo hành thì thay cáp mới ở nokia care ko mất tiền hả bạn.
như thế có nghĩa là nó bị lỗi cáp hay lỏng cáp ở chân camera hả bạn.
thanks bạn nhiều nha

batluudanh88

thanks bạn. mình đang làm 2 cái đồ án nên bận quá ko có tg online. máy m bị lỗi camera và phím cảm ứng navi weel lâu rồi mà chưa có tg xem thế nào.
cho m hỏi là máy còn bảo hành thì thay cáp mới ở nokia care ko mất tiền hả bạn.
như thế có nghĩa là nó bị lỗi cáp hay lỏng cáp ở chân camera hả bạn.
thanks bạn nhiều nha

lúc máy mình còn bảo hành dua nokia care sửa chửa free 100%, mìnnh ko biết vấn đề cáp ở chổ nào, nokia chỉ thông báo với mình là cáp bị lổi thôi
Ah., ngoài lề một tí, bạn học nghanh nào