• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chung về LG optimus 3D

tung93st

Tình hình là ae còn mờ mờ ảo ảo về LG optimus 3D P920 quá. Mình làm cái thớt để giúp ae hiểu thêm về dòng máy này...
Ai có biết thì vào đây chia sẻ với anh em nhé...

Chỉnh sửa cuối:

hieuvupc

Em vừa mới mua con LG Optimus 3D và em thấy như sau: Theo thông số của hãng là RAM 512 nhưng em thấy máy của em là 442 và CPU lúc nào cũng dùng khoảng 30%. Máy chạy chậm lắm, chậm hơn là quảng cáo nhiều. Và cực nhanh hết pin nữa. Nếu để bật 3G thì chỉ được khoảng nửa ngày mà em nghe gọi ít lắm. Em đã up lên bản 2.3.5 mà cũng như vậy. Có phải máy em bị gì không để em đổi vì cho đổi máy trong tuần đầu mà. Vì em thấy CPU lõi kép mà ở chế độ chờ lúc nào cũng dùng hết khoảng 30%. Mong mọi người ai đang dùng con này thì chia sẻ cho em cái. Em xin chân thành cảm ơn!

32mobile

máy mình p920 chạy 4.0.4 cắm sạc vào thì không báo gì nhưng máy báo 100% nhưng vẫn đang sạc là sao có ai giúp mình không,thanks