• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận Download trên media và 4shared với Operamini 5

BIGLOVEKUTE

Rất nhiều anh em kêu khó down hoằc không down được trên 4shared và mediafire với OPM mong bài viết này thực sự có ích. Mình không hay post ảnh nên ae thông cảm. tóm tắt thuj nha.= > khi gẳp link mediafile = > setting cua OM = > m0biview= > off = >nó hỏi reloadpage= > yes= > nó load x0ng ta có thể down như trên pc ! Còn trên 4shared nếu nó bảo đếm gjây thì các bạn làm như này. Ta cứ liên tục ấn phím menu= > history chọn trang có chữ 4shared lúc nãy làm mấy lần thì số gjây nó sẽ đến0 thuj. Hjx

Last edited by a moderator:

Sieuxathu12a2

hjx.Down trên trang media thì làm đc rồi nhưng down trên 4shared thì ko đc.Nhưng mình có cách down trên 4shared dễ dàng hơn.Các bạn chỉ việc làm như sau:<b>coppy link 4shared vào trình duyệt cuả máy rồi load,nó sẽ hiện ra đường link để down file và giờ các bạn chỉ việc coppy lãi link đó và pase vào trình duyệt uc hay OPM thì tuỳ</b>.Nhưng phải nhớ là pase vào phần ghi điạ chỉ web rồi nhấn ok cho nó load,đừng pase vào phần download cuả uc nhé,nó sẽ làm out uc đấy.Hjhj

Chỉnh sửa cuối:

piore

nếu down trên 4shared thì copy vao opera browser thì cũng được đấy. mình góp ý thế thôi

Sieuxathu12a2

coppy link 4shared vào trình duyệt cuả máy rồi load,nó sẽ hiện ra đường link đểdown file và giờ các bạn chỉ việc coppy lãi link đó và pase vào trình duyệt uc hay OPM thì tuỳ.Nhưng phải nhớ là pase vào phần ghi điạ chỉ web rồi nhấn ok cho nó load,đừng pase vào phần download cuả uc nhé,nó sẽ làm out uc đấy.Minh toan lam nhu vay.Van dc ma.Pan thu lai di.Ok luon.

Tung_76

Tại sao những file minh down trên 4shared bằng ucweb đều cùng 1 tên va k có đuôi,sau đó mình đã đổi thành sis nhưng vẫn báo lỗi. ai có kinh nghiệm rồi thì chỉ cho mình biếu với.SIN CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ !!!...

hoodhp

Tại sao những file minh down trên 4shared bằng ucweb đều cùng 1 tên va k có đuôi,sau đó mình đã đổi thành sis nhưng vẫn báo lỗi. ai có kinh nghiệm rồi thì chỉ cho mình biếu với.SIN CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ !!!...
Tùy từng bản Uc mới thế thôi bạn à.

Nghungmanh24

hôm nay minh down trên 4share vẩn bình thường.ko phãi làm gì cả.có lẻ là down lại được rồi đó.còn uc mình chưa thử

Chỉnh sửa cuối:

Yugi_Drakwork

Trang koolwap.in ho tro down file tu 4shared. Nen vao do chon muc can down nhu: game , music , picture v.v roi go tu gap o 4shared nhu: font da ngon ngu.sis thi go: font da ngon ngu. Chon file la sis xong ra roi chon file can down xong cho 20s roi bam down. Ok

jack_hunter97

File đính kèm bị hư kô thể tải được ^^

Mình chỉ muốn tải file medi bằng uc thôi hazz

Last edited by a moderator: