• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG MAGICIAN & ALPINE

Up rom bằng cách nào đây bạn? sử dụng File Explorer không được, sử dụng Active Sync kết nối PC cũng không đc.... hic
Nếu không kết nối được với PC qua AS thì thật sự là bó tay rồi...:( Nên nhớ là Magician chỉ úp rom được khi PC sử dụng Win XP và ActiveSync thôi nhé...

djkim0911

Nếu không kết nối được với PC qua AS thì thật sự là bó tay rồi...:( Nên nhớ là Magician chỉ úp rom được khi PC sử dụng Win XP và ActiveSync thôi nhé...

hic.... bó tay thật..... mà có thể phục hồi sửa lại nút reset ngay đuôi máy được không bạn?

muatuyet_f4

Bạn Nào có driver của card wifi cho mình cái.
Mình dùng card Dopod
Còn đây là một số thông số của card:SDIO wireless 802.11b
FCC ID:S2Y-SDIOWLAN-11B
Nếu ai có driver của card thì gui cho mình được không?

Hjhj Cam on trước nha!
Yahoo: muatuyet_f4htt@yahoo.com

hieudaica_1413

mem mới hỏi !!!!

thân chào các chiến hữu !
mình thì mới tậu 1 iem 02 mini second mà tình hình máy ko sạc cảm ứng kùi . chiến hữu nào ở SG cho mình hỏi chỗ bán , giá cả sạc vói miếng cảm ứng với . thanks !!! đang định chung sống lâu dài với ẻm đây

talama3000

ROM WM6.5 cho O2 Mini?

em chào các anh chị. hiện tại em đang dùng một con o2 xda mini và đang dùng rom wm 6.1 hiên tại em muốn nâng cấp lên wm 6.5 em đã search trên google và diễn đàn thì thấy có một số đường link như là

cái trang ftp.xda... em vào thì không thấy bản rom wm 6.5 đâu hình như nó đã ngừng cung cấp( trước đó em cũng đã cài wm 6.5 rồi nhưng mà lại gỡ ra), còn bây giờ cái trang cotulla em không thể vào được.
vậy rất mong các anh nào còn bản wm 6.5 ở máy có thể up lên mediafire giùm em với được không ạ. xin lỗi vì đã làm phiền các anh :x

Chỉnh sửa cuối:

talama3000

dạ chào các anh, trong khi em upgrade rom cho o2 xda mini từ wm 6.1 lên 6.5 thì hiện lỗi thế này ạ, trong khi đó em đã kiểm tra lại rất bt, nhưng em upgrade toàn bị thế không hiểu vì sao ạ
ảnh em đã chụp ở dưới không hiểu sao forum không hiện lên được :(

Last edited by a moderator: